Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Trung Sơn 06 Bao Dâm bên Lan Quế Phường

thilanhieuvc1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-2
Thân chào anh em thân mến hôm rồi tui được nghỉ buổi chiều đi chơi ăn nhậu cà phê với anh em tới tối thì phi thằng qua bên lan quế phường mà thăm bé 06 luôn, do có đặt từ trước rồi nên vừa tới thôi là được mấy bạn nhân viên dẫn lên phòng rồi, vừa nhậu xong có xíu men trong người nên tranh thủ xông ít hơi để ra mồ hôi cho khỏe lát còn có sức mà chơi đùa với bé nó nữa xông hơi xong ra ngồi đợi một chút là bé nó bước vào rồi bé chào mình mà giọng ngọt như đường luôn nha
Mình với bé ngồi tâm sự vài câu với cũng tranh thủ khám phá bé nó luôn, ngồi được thêm chút là bé nó dẫn mình vô bồn rồi mà công nhận lúc bé nude mới thấy body bé này ngon nha

v1 căng tròn bóng mịn bóp vừa tay hợp ý tui nha mấy anh em

v2 không có lipit nên là nhìn khỏe khoán lắm nha

v3 căng, có độ đàn hồi khi vỗ vào nha

V4 mịn màng múp rụp , xoa nhẹ là nhầy nhầy rồi
Vô bồn thì bé chăm sóc mình cực kỳ tình cảm nha, tình cảm từ thằng anh cho tới thằng em luôn lúc còn ở trên thì bé nó mơn trớn liến mút cho mình còn khi xuống tới dưới thì bé bớt ngoan rồi mà chuyển thành bé hư đó nha anh em, bé chơi đùa với thằng em mình một hồi làm hứng quá hứng tới khúc chịu không nổi nữa là mình ấn đầu bé nó vào luôn mình hình như đây là điều mà bé nó đang chờ đợi hay sao đó ta thấy bé nó vui với hưởng ứng lắm nha, cầm lấy mà bú lấy bú để luôn mình thì mở màn mà bé nó làm nhiệt quá chịu không nổi nên là out luôn , lúc out bé còn thè lưỡi ra hứng tinh trùng hơi bị cảm giác khúc này
Về massage khỏe đấm bóp thì mình đánh giá là bé này đấm bóp tạm được không chắc lắm nhưng được cái ngoan ngoãn nhiệt tình lắm nha, xong bài khỏe thì bé nó lại bắt đầu màn trượt vếu vô cùng điêu luyện càng về lâu còn kết hợp với cạ lồn nữa nên là khâu bò trườn này khá là ướt át ngoài gel thì còn thêm dâm thủy của bé nó nữa vừa ấm ấm vừa lạnh lạnh khoái cảm lắm luôn nha, bé nó trườn xuống wc cho tui luôn nha xong lại miết lên chuyển thế 69 và bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ của tui, tui thì cũng tranh thủ khám phá vàng tam giác của bé nó phải nói là vừa khít rịt mà còn nhiều dâm thủy nữa chứ bé nó bú liêm chăm sóc thằng nhỏ mình dữ quá lút cán liên tục nên lần này mình cia hết bên trong bé nó luôn.
Tổng chi phí vé mình hết 600k do giảm 50% rồi , còn tip thì 1200k .Tổng quan đánh giá về bé 06 thì bao dâm, bao ngon ,kỹ năng bao phê, quá là tuyệt vời .chắc chắn quay lại gặp bé thêm vài lần nữa