Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal 06 là phải máu

bulonemne

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Tới khu Q3 xong được thổ địa giới thiệu choTOKY0 Q3. Vậy là gửi xe xong phi vào quầy book bé. Sợ mất số ngon hên sao là vẫn còn bé 06 ổn áp chưa bị ai phỏng tay trên. Vớ được bé như vớ được vàng nên vào làm thủ tục các kiểu rồi và uống nước ăn trái cây nhâm nhi miếng bánh đợi làm thủ tục.
Sau đó thì theo chân locker lên phòng xông hơi, xông hơi thì cũng bình thường mình không mê mấy cái này lắm nên vào cho nó đủ quy trình với có lệ thôi. Quần được khoảng hơn 5 phút thì bé gõ cửa bước vào. Bé đón chào bằng nụ cười xinh và tỏa nắng nhìn cái là muốn xỉu up xỉu down luôn các bác ạ.
Rồi bé dìu ra ngoài rồi lấy khăn lau mình cho cứ gọi là phục vụ từ A tới Ă luôn. Sau đó thì ngồi trò chuyện nhâm nhi chút đồ ăn rồi vào bồn tắm. Phần tắm thì bé làm nhẹ nhàng nhưng vẫn sạch sẽ và kỹ lưỡng. Có yêu cầu bé ngồi BJ bé vẫn vui vẻ chiều theo, thằng bé chắc sạch hơn bất cứ thứ gì quá bé vệ sinh kỹ lượng quá mà. Ngay cả tới 2 hòn bi dưới bé cũng vệ sinh và nâng niu hôn hít nó đủ kiểu. Tay của mình cũng cho vào khám phá v4 của bé đủ kiểu, và bú dặm ít sữa để củng cố tinh thần haha.
Chuyển qua phần massage khỏe vẫn là các động tác quen thuộc với các màn xoa bóp cổ vài gáy massage chân và ấn huyệt. Phần đá nóng thì thấy không có gì đặc sắc chắc có lẽ là do đi nhiều chỗ khỏe rồi nên cảm nhận chỗ này không bằng. Bé nói chuyện hát hò thâu tóm tâm lý đủ kiểu. Cái miệng bé lợi hại lắm nha gạ tới luôn.
Chuyển qua phần massage mệt, bé mở màn bằng bài xo thái sau khi đã thoa dầu và bắt đầu trườn lướt đủ kiểu trên lưng. Bé vừa trườn vừa xen kẽ chút âm thanh ma mị làm cho cả căn phòng đang yên ắng bỗng sôi động lên hẳn. Thằng em của mình thì không cần nói nó như được thổi hồn và sức sống mãnh liệt. Nhưng vừa vực dậy không lậu thì đã nằm gọn trong miệng của bé, hai quả cam của bé cũng là đồng phạm với những phà cạ vào lưng và bụng sau đó là bánh bao kẹp xúc xích và tẩn mình đến mê mệt.
Lưỡi bé không khác gì con lươn cứ uốn éo liếm láp thằng nhỏ làm cho nó đứng ngồi không yên, ngày càng nhiêth hơn và cuối cũng vẫn thất bại trước bé trong sự sung sướng và bội phục. Bé tắm lại lần nữa rồi ngồi trò chuyện đến hết giờ thì về.
Nhận xét về bé như sau:
V1: hệ cam Việt bóp đầm tay nha
V2: Eo thon và nhỏ không thấy mỡ mấy
V3: Mấy bác thích mông phòng thủ thì đúng gu rồi
V4: nước nôi đầy đủ