Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn 2 cái run chân với em 69

decaodam

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Chào ae đồng dâm,
Dạo này lướt diễn đàng với group tele thấy mấy cs chạy quảng cáo nhiều quà, mà bên Lan quế phừơng này thấy quảng cáo khá nhiều vừa thấy có em 69 free vé nữa nên book vội luôn. Tới nơi tui bảo có book trước thì em nhiệt tình chỉ dẫn tui lên lầu lun. em dẫn tui vào phòng masage rồi đưa khăn với quần bảo đi tắm, phòng tắm thì ở bên ngoài. Sau khi tắm xong tui mặc quần cụt trở lại phòng massge. Các giai đoạn xông hơi các kiểu từ ướt qua khô đến giao lưu tâm sự và vào bồn với em. Nay đi gói Massage VVIP cho nên được 2 phát tui quyết phát đầu trong bồn hoặc trên ghế mà trong bồn em làm phê với tình cảm quá tui out luôn phát đầu, phải công nhận em rất biết chăm chút từ lúc gội đầu rồi tắm mình sau đến thư giản bj hôn ti, và dễ chìu theo cảm giác của bàn tay tui đang khám phá em.
Chuyển qua massage mệt tui bỏ luôn ra ngồi ôm em rồi tám chuyện, một phần do cách nói chuyện của em tui cảm giác rất gần khiến tui thấy thoải mái và tui vẫn thích cảm giác ngồi ghế ôm em tâm sự hơn bao giờ hết. Đang tâm sự tình cảm thì đâu đó chuyển qua tình dục, lúc này con nứng bắt đầu trỗi dậy em bảo tui nắm lên giường em thư giản cho. Cái dòng nước mát với cặp ngực em đi trên lưng cứ làm tui như trở lại cảm giác lần đầu được massage nuru , vừa phê vừa tê bởi màn chăm bằng lưỡi của em nó sâu lắng thế nào. Đến khi tui xoay lại em lại tăng đô lên với thêm bài nuru cạ bướm , ui nó lại phê mà sướng , đô lại tăng dần đến khi em xoay lại đưa nguyên con hàu cho tui thưởng thức, cái mùi vị này cứ phải lâu lắm chưa được húp làm tui cuốn lấy vừa húp vừa bóp vú vừa được em bj cho , cuộc đời chỉ sướng khi được thế đến lúc out phát 2 là không còn gì để mất nữa, nằm như một cái xác vô hồn, để cảm nhận một cơn phê kéo dài, được thả mình với bàn tay em massage nhẹ nhàng và xoa bóp đầu cho một hồi kéo tụi lại với thực tại. Cứ phê thế làm sao chịu nổi. Nhìn em với nụ cười của em lại làm tui xao xuyến.