Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn 2 SHOT XẢ TINH CÙNG TUYỆT KỶ HẤP TINH ĐẠI PHÁP CỦA BÉ 22 LQP

thatvodungvcl

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Trời thì càng ngày càng nắng nóng đúng là chịu không nổi luôn đó mà đang cuối tháng nên túi tiền cũng nóng luôn đã chán lại càng chán hơn lòng vòng trên diễn đàng nhắn nhảm nhảm tự nhiên cái được admin bên lqp cho cái code free vé để đi trải nghiệm mấy bé nó đúng là ăn mày gặp chiếu manh đúng không anh em, mà tấm chiếu này thì hơi lạ thôi nếu admin đã có lòng thì tui cũng đành có dạ vậy bốc cái phone lên gọi điện cho cơ sở để đặt trước bé 22 do dạo này bé này trên tele nổi quá lần nào lưới cũng thấy đề cập tới bé nó

Vô tới phòng xông hơi chuẩn bị đầy đủ để đợi bé nó vô phôi, ngồi thêm 5p nữa thì bé nó bước vào cái đù vừa vô thôi đập vô mặt tui là một bé vô cùng xinh xắn có nét đẹp thiên thần dịu dàng nhưng lại khoác trên người một bộ váy đỏ bó sát vô cùng dâm đãng nha, các ông có thể tưởng tượng như là bé nó có một nét đẹp hiền dịu nhưng lại đi theo phong cách dâm đãng đó vừa thu hút vừa dâm dâm nữa làm thôi thúc lên trong tôi là phải chiếm hữu được bé nó lâu lắm rồi mới có lại cảm giác đó nha anh em đúng là từ khi chiếm hữu được em người yêu là không có lại cảm giác đó rồi.

Được bé dẫn vô bồn tắm mà hồi hộp quá như là lần đầu được vô nhà nghỉ với mối tình đầu đó nha anh em, bé trút bỏ bộ váy cũng chính là lúc mà mình được rửa mắt người gì đã xinh còn thêm cái dáng nuột với ngon quá trời luôn, bé nó ôm mình mà tắm lúc này thì cũng không còn quan tâm gì nữa rồi chỉ biết lân lân mà tận hưởng thôi bé đưa hết cặp ngực vào mà trườn lên xuống cho tui luôn nữa chứ như được lên 9 tầng mấy luôn, bé nó kết thúc màn tắm táp bằng cách nhẹ nhàng chăm sóc thằng em của mình bú liếm một cách nhẹ nhàng và tình cảm nhưng không kém phần dâm đâu nha dâm từ hành động cho tới âm thành bé nó phát ra luôn bé nó làm tui nhẹ nhà ra hết trong miệng bé nó như được du ngoạn trên 9 tầng mây luôn đó nha

Vô bài khỏe thì bé làm quá ứ là ok luôn mà nói chung từ lúc gặp bé đã là định mệnh rồi nên bé làm cái mẹ gì thì đối với tui đều là ok hết luôn nha, vô tới bài mệt thì lúc này bé nó mới bắt đầu hiện nguyên hình nha từ một cô gái nhẹ nhàng thành một con thú dâm luôn nhưng mà vừa dâm vừa xinh trong lúc làm còn thêm hiệu ứng âm thanh nữa chứ, bé nó vô bài bằng những đường xoa gel lên khắp cơ thể của tui xong thì lại úp ngực vào mà trườn, tới đâu là bé liếm với rên tới đó lúc này tui hứng quá nên cho bé nó vô thế 69 mà bú lấy bú để lồn bé nó luôn lúc này là máu quá rồi nên không quan tâm gì nữa nước lồn bé thì vừa thơm vừa ngon nên đã máu càng thêm máu nữa chứ còn bé thì vừa bị tui tra tên vừa phải bú cu cho tui nên là vừa rên vừa bú luôn đó nha trong lúc này tui nhìn thấy bé như là một nàng thơ vậy đó một nàng thơ dâm đãng, hai đứa quấn nhau không biết bao lâu thì tui cảm nhận được bé nó đang rùng mình còn tui thì gồng bắn hết vô miệng bé nó luôn.

Một trải nghiệm không thể nào quên được đối với bé 22 lqp tui xin được sđt bé nó rồi (chắc là tui làm bé nó lên đỉnh nên bé cho) kiểu gì cũng gạ bé nó đi ngoài thôi, em này mà được làm tình thì còn gì bằng đúng không anh em