Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Massage Tokyo Quận 10

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
21
Xu
-180
Cơ sở massage
Massage Tokyo Quận 10
Mã số kỹ thuật viên
39
39.1.jpg 39.2.jpg 39.3.jpg 39.4.jpg

• Like
Cảm xúc: Thích Sung Sướng

Có thể bạn quan tâm

1K 1 0
  • 1K
  • 1
  • 1K 0 0
  • 1K
  • 0
  • 868 0 0
  • 868
  • 0
  • 1K 0 0
  • 1K
  • 0
  • 1K 0 0
  • 1K
  • 0
  • Thích Sung Sướng

Binh nhì
    Thành Viên
    Cảm xúc
    0
    Xu
    167
    Sung Sướng Tột Cùng.
    Hôm nay cuối tuần rãnh rỗi, cu tý sinh nông nổi, nên quyết chí tìm sự thư giãn ở Tokyo Quận 10 (gần nhà).
    Sau khi xử lý công việc buổi sáng, dạ bồn chồn, thằng nhỏ lâu ngày chưa xả nên rất khó chịu, ảnh hưởng đến tinh thần thằng lớn, nên hạ quyết tâm dứt điểm cơn thèm, mở app chọn ảnh, ngắm nghía đã đờii, chọn số báo danh 39 (thân hình nóng bỏng, vòng ba xét xy, vòng một cực xét xy, vòng hai thon gọn), gọi điện thoại đến cơ sở báo quản lý 15 phút nữa đến, trùng lúc em 39 đang trống khách, nên giao dịch được tiến hành.
    Đến nơi, cũng đã 11g40, quản lý tươi cười chào đón, dẫn mình lên phòng chờ em. Cơ sở vật chất khang trang, sạch sẽ, gồm buồng xông ướt, khô, bồn tắm và tất nhiên là chiếc giường tươm tất chuẩn bị cho cuộc truy hoan.
    Thay đồ, xông khô xông ướt 15 phút thì em đã đến. Nôn nóng gặp em, xoa lớp sương trên kính xông ướt, em hiện lên mờ mờ ảo ảo với bộ đồ học sinh: váy siêu ngắn, áo trắng mỏng tanh, tay gạt qua gạt lại để thấy em rõ hơn. Chịu hết nỗi, mình bước ra khỏi phòng xông hơi, lịch sự chào em. Em đẹp cao ráo khoảng 1,63m, da trắng trẻo hơn trong hình (làm mình khá ngạc nhiên). Em nói mình cởi đồ em tắm cho sạch, mình làm ngay, tim thổn thức đập xình xịch. Mình trần như nhộng bước vào bồn, em thoa xà bông khắp cơ thể mình kỳ cọ từ vai, ngực, chân...rồi dần đến thằng bé (lúc này thằng bé đã sẵn sàng, nóng và chắc). Em cởi áo và quần, trần như nhộng trước mặt mình, em quấn lấy cơ thể mình, hôn mặt, hôn tai, cổ, bụng, rồi lên ngực, em nút núm vú mình rất ngon lành; mình hỏi hôn ngực em được không, em nói mình cứ thoải mái. Ngay lập tức, mình vòng lấy eo thon gọn của em, hôn tới tấp vào mặt, vào đôi môi ngọt lịm, nút lấy nút để lưỡi mềm mại, lần xuống vai, cổ ngực đến núm vú, mình liếm bú rào rào làm em rất sung sướng phải rên nhẹ. Em nhanh chóng dùng đôi tay, chà lên chà xuống thằng nhỏ cương cứng, mình cũng tranh thủ dùng ngón tay xoa cô bé của em, dùng ngón trỏ và ngón áp út rờ rẫm và thọc sâu vào cô bé của em. Cô bé chảy nước lênh láng, mình vẫn hăng say vừa bú vú em, vừa chọt vô chọt ra cô bé cũng hơn 10 phút thì mình xuất tinh ngay trong bồn tắm. Cả hai đều rất sung sướng.
    Em rửa sạch thằng bé bằng xà bông và nước, sau đó lau khô nói mình lên giường chờ 2 phút. Em nói mình nằm sấp lại, mát xa khỏe, rồi em dùng môi lưỡi hôn liếm láp khắp cơ thể, đặc biệt hơn em thoa tinh dầu nha đam, dùng bầu vú núm vú chà khắp lưng, chân rồi núm vú nhét vào lỗ đít mình (ôi đê mê sung sướng, và thằng bé cương cứng trở lại). Em dùng lưỡi liếm láp cơ thể mình rồi lần xuốn lỗ đít mình liếm nút liên tục. Em xoay ngườii mình lại, một tay nắm cu mình, rồi chà cô bé lên thằng nhỏ, làm mình muốn đút cả thằng nhỏ vào cô bé em, nước dâm thủy chảy ướt cả cu mình. Mình chồm lên, dùng ngón tay móc vào chim em, chọt vô chọt ra chà chà lêm chim em ra nước lênh láng, em sướng rên hừ hự...rồi cuối cùng mình cũng xuất tinh trong sung sướng.
    Em vệ sinh mặc áo cho mình nói chuyện thêm đôi câu, mình tranh thủ lấy tay bóp vú chà núm vú mò chim em một lúc rồi hẹn em lần sau.
    Vé 1,2tr, tip = vé
    Chúc anh em vui vẻ.