Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 39 tokyo q3 và cái kết cực đắng đéo thể nào ngờ

homnayvclt

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Xin chào các anh em đồng dâm dạo này kinh tế khó khăn quá đâm ra áp lực công việc cũng khá là nhiều, còn chuyện tình cảm thì lại lận đận lúc lên lúc xuống mà từ khi đầu năm tới giờ toàn thấy xuống haizzzz nhắc đến thôi là thấy rầu lắm luôn rồi, công việc thì áp lực, tình cảm thì chông chênh, nhu cầu tới thì lại không có chỗ xả đủ thứ chuyện ập tới làm áp lực quá. Cũng lên diễn đàn congdonganchoi mà lướt để đọc mấy bài rp anh em viết, tới hôm nay thì chịu không nổi rồi nên là quyết định sẽ tự thưởng cho bản thân một bé tại tokyo q3 chứ không nhịn riết chắc trầm cảm quá, lướt qua lướt lại, tham khảo lung tung thì tui quyết định chọn bé 39 để làm bến đỗ hôm nay của tui. Thì cũng nghe lời anh em thôi gọi điện trước đặt chỗ với KTV xong rồi thì tắm táp tí rồi chuẩn bị đi xả thôi thật là quá mong chờ.

Mấy cái râu ria xin phép anh em tui bỏ qua nha. Vô tới phòng thì tranh thủ mà xông hơi thôi không lát bé vô lại không xông kịp, mới xông được có tầm 7p là bé nó vô mọe rồi haizzzz thôi thì ra mà chơi với bé nó thôi chứ xông xiếc gì nữa, vừa ra tới là bé nó xồ tới ôm với lau khô cho tui rồi, phải nói là bé này rất là nhiệt tình và tỉnh cảm luôn nha, bỏ qua các bước pha nước thì cuối cùng tui cũng được bé nó dẫn vào bồn để mà chăm sóc khúc này thi bé tắm cho tui như là mẹ tắm cho con luôn đó nha, chăm sóc kỹ càng từ thằng anh cho tới thằng em luôn mới phê chứ, bé tắm cho tui từ trên xuống dưới nhưng khi xuống tới dưới thì lại không lên trên được thật là kỳ cục đúng không anh em, bé nó bj phải nói là tuyệt vời luôn đó nha không gấp gáp không làm lấy lệ có mở bài, thân bài, kết bài đàng hoàng luôn nha từ nhẹ nhàng tình cảm cho tới máu lửa nhiệt huyết mà tui là tui chắc chắn thích nhất phần kết của bé nó rồi, mút tới nổi tui thấy con cu tui nó bóng lên luôn mà phê quá chịu không nổi nên là out ra hết lên mặt bé nó luôn.

Massage khỏe: Bé làm ok đủ bài đủ lực, nhiệt tình dù bị mình quần một hồi nhưng mà bé cũng không hề khó chịu không biết do là lâu ngày mới đi lại hay sao nhưng mà về tổng thể mình khá là ưng ý bé này.

Về phân massage bò trường thì đây chắc chắn là sở trường của bé rồi chứ còn gì nữa, vô bài này thì bé không khác gì hổ mọc thêm cánh mở bài bằng lời văn đổ gel cạ vếu khá là quen thuộc nhưng không bao giờ chán bé nó cạ vừa sướng vừa phê sướng thì là vú nên sướng rồi còn phê chính là bài cạ lồn ướt át của bé nó đó nha cạ tới đâu là nước chảy tới đó tuyệt nhiên nước không hôi, không có mùi nên là kiểu cảm thấy kích thích với hưng phấn đó mà. Mà phê bình cái là bé này vẫn chứng nào tật nấy cạ tới thằng nhỏ mình là dừng lại mà chuển cảnh quan màn mơn trớn thằng em luôn làm vậy phê quá chịu sao nổi trời ơi là trời, bé nó bây giờ bú liêm còn máu lửa hơn lúc trong bồn nữa chứ đặc biệt hơn đó là bé còn tặng thêm bài WC cho mình nữa thôi rồi quá mãn nguyện rồi, nhiêu đây thôi đã đủ chữa lành cho tui luôn rồi anh em ơi do quá phê pha không biết được gì nên lần này tui out hên bên trong bé nó luôn, tột đỉnh sung sướng.

Mô tả sơ về bé:
- V1: to tròn vừa tay
- V2: không có lipit nên khá là thon gọn
- V3: bé thuộc dạng mình dây nên không phải hàng khủng chủ yêu là vừa người
- V4: có cắt tỉa chăm sóc, nước nôi ra nhiều
- Điểm 10 cho thái độ còn kỹ năng thì là 100 điểm nha