Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn 59 con Số đáng check nha các anh em

Dark Knight

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
300
Chào anh em, rãnh rỗi nên lên lịch check nốt cơ sở còn lại trong diễn đàn là LQP cho đủ bộ sưu tập. tLướt Sơ diễn đàn thấy có vài ít bài rp về số 59 nên quyết định check thử xem thế nào ( đi số ít hot có ưng thì dễ book lịch :D ). Đặt phòng, book số, lên xe phóng tới cứ điểm thực hiện nhiệm vụ.
Về cơ sở vật chất và dịch vụ thì vẫn chuẩn không cần chỉnh, nhiệt tình chu đáo, sạch sẽ, phòng ốc rộng rãi đẹp lung linh đúng chất Lan Quế Phường 10/10 về phần này. Do cũng có 1 2 bài gì về bé 59 rồi nên đệ bổ sung cũng như kể sơ về sv của bé thôi nhé.
Đang xông nóng người thì thấy bóng dáng thấp thoáng ai đó bước vào, vội mở cửa ra ngay chứ nhiệt quá chịu không nổi. Về bé 59 thì thật sự là bé không ăn ảnh, thề ở ngoài nhìn xinh hơn nhiều mấy tấm hình ở trên diễn đàn, tội em hèn chi ít bài rp quá ^^ . Má lúm đồng tiền 2 bên nha, mũi cao, mặt bao xinh, mình dây cây cảnh nhưng trái thì trĩu cành, V1 hệ cam lai bưởi nhìn là hứng liền, V2 thon gọn ôm sướng, V3 căng đét đèn đẹt, V4 cắt tỉa gọn gàng, khít bót thôi rồi. Sơ qua là thấy kèo check này kết viên mãn rồi.
Về thái độ phục vụ của bé thì chuẩn chỉnh 10/10, xông hơi bước ra là sà vào người lau vuốt, nựng thằng anh thằng em, chào hỏi nhẹ nhàng tình cảm như người yêu xa lâu không gặp. Vô bồn là đủ bài tắm lăn lê bò trường té nước chứ không kiểu mẹ tắm con rồi bj tới hết. Rồi phần massage thì bé này massage khỏe ra khỏe mà mệt ra mệt luôn nha các anh em. Lực tay mạnh, nhấn nhá rất bài bản, từ massage đầu tới lưng làm rất kỹ, thêm mấy món bẻ khớp từ tay, chân rồi đến cổ thậm chí lưng luôn, nghe tiếng răng rắc từ mấy khớp mà phê với thoải mái dễ sợ. Tiếp là màn vật lộn trên phao, cà ,trường nuru mê mệt với cặp cam lai bưởi đó luôn. Tổng hợp phần mệt của toàn bộ quá trình từ tắm tới nuru trên phao ( đệ xin nói sơ thôi chi tiết tới tận hưởng nó mới phê nha mấy bác ) là bé làm rất từ tốn chậm rãi, không 1 xíu nào công nghiệp, cạ liếm nút từ cm 1 từ phần trên cho hứng rồi mới chuyển từ từ xuống chăm sóc phần dưới, bj chuyên nghiệp nhấp nhả chứ không cắm đầu mổ thóc. Âm thanh chuẩn JAV tạo cảm giác sống cmn động trên từng nhịp thở. Cái kết sướng run chân với 2 màng out không còn gì để tả.
Chốt sau khi du ngoạn 3 cơ sở thì đúng là tiền nào của đó mọi thứ dịch vụ tới phục vụ chuẩn từ a tới á phần còn lại là do Gu và cảm nhận mỗi người, 3 cơ sở mỗi chỗ e có 1 số riêng rồi, mấy bác thì sao nè có ngại share hôn :D .