Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 ALO 39 BÉ DÂM Q3 XIN NGHE

concucubu

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Lâu lắm rồi không đi MASSAGE bên Tokyo q3 thế là lấy điện thoại alo nhẹ Tokyo .Vô gặp lễ tân đưa code để nhận phòng .Xong xui rồi được bác pv dắt lên phòng .Phòng óc lâu ngày không trở lại thấy sạch sẽ và đẹp hơn trước rất nhiều.Mình vô xông hơi trước tầm khoản 15p thì đi ra gặp bé đã đứng chờ sẵn với cái khăn cầm trên tay rồi.Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là giọng nói nhỏ nhẹ ,da trắng ,khuôn mặt hơi dăm tí kkk .Rồi bé bắt đầu lau người cho mình và ngồi tâm sự trên trời dưới đất thì mới biết em số 39 không để ý nước đã chuẩn bị xong.

Rồi em cũng đưa tui ra bồn để tắm cả 2 trân như nhộng ,tôi tranh thủ ngắm nhìn nhẹ qua thân hình của bé cơ thể bé không một vết xẹo ,không có tí mực nào vừa đúng gu mình luôn chứ kkk .Bé tắm rất kỹ cằng luôn ,chà xác các kiểu .Bé này nhẹ nhàng,tình cảm lắm vì mình thấy em tắm kỹ chứ không phải tranh thủ lúc tắm đè thằng nhỏ ra hiếp trước như mấy bé mà tui từng đi kkk .Mà có điều đặc biệt là bé này nói chuyện hơi dâm kkk.

Sau khi tắm xong bé lau khô ngươi cho mình rồi đưa mình lên giường .Lên giường mình nằm yên để bé đi từng bài một .Bé này ms khỏe rất đủ lực làm rất kỹ .Làm một hồi thì thằng em mình bắt đầu ngọ nguậy .Trời ơi nói thiệt chứ da thịt chạm vào nhau như thế nam nhi nào mà chịu nổi chứ kkk.Bé cũng khá là để ý ,thấy mình bắt đầu ngọ nguậy thì bé cười một cái .Xong bé bắt đầu bước vào bài ms mệt ,mới bắt đầu thì bé lấy dầu đổ lên người mình .Rồi em áp cặp ngực lên để chà cho dầu lan điều khắp người mình ,vừa chà mà bé cũng vừa phát ra những âm thanh sống động .Những âm thanh đó như đang mê hoặc mình ,mình có cảm giác như tay của mình đang bị mất kiểm soát vậy ,cứ ôm khư khư cái V3 của bé mà không chịu bỏ ra .Bé đang trường ngực lên xuống lần thứ 3 thì mình buôn tay đang ôm V3 ra và bắt lấy cặp ngực của bé mà đưa lên mà âu yếm.Vừa âu yếm vừa kết hợp thêm tiếng rên của bé làm mình càng ngày càng hứng ,càng ngày mình càng âu yếu bình sửa và mò vào hang động của bé ,có vẻ như bé cũng chịu không nổi nữa .Hình như bé dạ gục mình hay sao á ,bé liền lao thẳng xuống thằng em mình luôn .Bé dùng đường lười điêu điêu luyện của bé để hạ gục đội phương .Tay bé vuốt liên tục làm cho thằng em mình đứng thẳng băng kkk .Rồi mình cũng phải chịu thua bé ,đúng là một cô bé dăm đảng .Cuối cùng rồi bé dẫn mình đi tắm lại rồi cũng tạm biệt bé với một niềm sung sướng kkk