Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Thảo Luận Q3 Ấn tượng đầu tiên đến với Tokyo Q3 và bé 25 đáng mến!

Thịnh Phạm

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
3
Xu
192
Sao bao ngày vật vã với công cụ bổ trợ và đôi bàn tay cần lao này thì ngày hệ thống Tokyo mở cửa đã đến. Yang hồ nô nức đưa tin trên khắp chốn ăn chơi. Nghe danh đã lâu mà nay lại có dịp miễn đi lệ phí nhập môn thì còn gì hơn nữa, không nhập hội thì đúng là tội cho thằng lớn mà tiếc cho thằng nhỏ. Đăng ký trước lịch với chưởng quầy, đúng 18h ngày 22/11 tại hạ cỡi con Xích thố 110cc có tên là Wave phi tới, không ngờ quần hùng hội tụ quá đông nên đành ngậm ngùi sang trà đình lân cận và rung trym chờ đợi.
Tầm một nén hương thì cũng có phòng, đầy đủ thủ tục và bản thân cũng giao trước luôn phần ngân lượng thì ta cứ vác dái mà lên phòng thôi! ... phòng ốc tạm ổn, xông nóng thì ko dùng nên ko kiểm tra, nước nóng xả ra thì hơi chậm ... nhưng nhưng ....
Tiếng gõ cửa nhè nhẹ vang lên và một cô nương cực đáng yêu bước vào ... thân hình nhỏ nhắn khá cân đối cao chừng 1m58 - 1m60 ( tại hạ đổi ra hệ quy chiếu quốc tế chứ để thước hay trượng thì chả mấy ai hiểu )., giọng nói của nữ nhi chốn miền Tây sông nước quên thuộc vang lên ... hị hị đúng bài òi! Nhìn bên ngoài bé 25 dễ thương như hình chụp và có phần đặc sắc riêng.
Sơ bộ cảm nhận:
-Face: 8 điểm , đặc biệt có cái môi cong cong nhìn cực thích, cứ muốn cắn ... mình cứ khều khều cái môi này.
-V1: 9.5 điểm , cở C cup ... to mềm, tự nhiên, núm cân đối, màu ưa nhìn ... làm gì cũng sướng.
-V2: có chút lipit nhẹ do mấy tháng dịch dã em không có nơi tập ... mình cũng lại mân mê cái này mãi ... đùa rằng là do mình rất mê ăn phần bụng cá Bông Lau =)))
-V3: To chắc ... vỗ bem bép.
-V4: sạch sẽ, ko mùi, chừa lại một chút ít cỏ hoa để tăng cảm giác khi Tevet ... hị hị ... mlem mlem ngon!
Trận thủy chiến diễn ra êm ả nhẹ nhàng ấm áp trìu mến và mình cum in Alo trong khoản 10 phút ...
Phần massage khỏe thì vừa đủ dùng ... nhưng thật ra em đã cố hết sức với cái thân bồ tượng 1m8 và 86kg của mình.
Phần Nuru 2 mặt thì ôi thôi .. hị hị ... thử đi ... kể nhiều hết ngon. Và Shot thứ 2 ( mình đi vé 1tr2 ) out trong khoản 20 phút.
Điều hài lòng nhất là mình có cảm giác rất thoải mái với em vì cả hai đều dân miền Tây ... cảm giác như người tình cũ bao ngày gặp lại ... ôm ấp chuyện trò ... chuyện gia đình, chuyện sức khỏe, chuyện tuổi thơ, chuyện làng quê, chuyện đời chuyện người. Vừa thư giãn lại vừa ôm ấp nhau ôn cố tri tân thì còn gì hơn nữa các tao nhân mặc khách nhỉ?
Kết luận chấm em 9.5 về mọi mặt. Mình không có khái niệm 10 điểm vì cuộc đời này cóc có cái gì hoàn hảo ... Sẽ gặp lại em!

• Like
Cảm xúc: susu2022

Xeom6996

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
295
Q3 hôm trước gặp em 55 phê vãi lol xinh ngoan nhiệt tình vú trà bá 😍