Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Ấp áp cùng bé 19 tại Tokyo Quận 10

Hungbaby

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
300
Ngồi uống cà phê đoạn Thành Thái, tám chuyện với mấy ông anh về mấy em có cặp bưởi đung đưa rồi cặp đào căng mộng, đàn ông với nhau thì chủ đề này là hợp gu nhất, ai cũng râm rang bàn tán đến mãi một lúc thì cũng giải tán, ae ai đi đâu thì đi còn mình thì chạy qua đoạn Lê Hồng Phong tìm đến Toyko để xả đạn.
Một lần nữa lại chọn lại gói Vip2 700k, ngồi uống trà một lúc thì được phục vụ lại mời lên phòng để còn vào xông hơi các thứ. Khởi động nhẹ nhàn bằng phần xông hơi xong thì ra ngồi tiếp nước, thế là em cũng lên đến nơi, nhìn thoáng qua nét xinh xắn nhẹ nhàn của một gương mặt V-Line làn da khá trắng và nụ cười tươi tắn trên môi khiến tim bắt đầu rối nhịp. Chào hỏi thăm em một chút thì được biết em mang mã số 19, em cũng đã làm tại Tokyo được một thời gian thế mà chưa từng được cơ hội gặp mặt em, nay có thể gọi là lần đầu được trải nghiệm nên cũng có chút bối rối.
Riêng về em, một cô gái trẻ trung và đáng yêu, thế là có ngay một đánh giá về em:
Face: Xinh nhẹ nhàn, gương mặt sở hữu nhiều đường nét ấn tượng, V-Line, môi nhỏ xinh xắn.
Skin: Trắng mướt nhẹ nhàn, hồng hào và nuột nà, sờ vào mát lạnh hết tay.
V1: Hệ Cam lai bưởi nên khá vừa vặn, không quá to nhưng bù lại bằng độ săn chắt và êm ái hồng hào.
V2: Em chuẩn dáng mình dây, nhìn thôi cũng đã đủ thích, dáng em khá cao nên nhìn rất chuẩn dáng.
V3: Cặp mông chất lượng của em như hớp hồn từ lần đầu chạm mắt, rất đẹp, căng tròn chuẩn dáng.
V4: Chuẩn non với mép khép chặt, nước nôi nhiều và ấm áp, sạch sẽ và siết lấy từng hồi trong cơn sướng.
Em làm full bài bản và rất chăm, phối hợp gần như full yêu cầu đúng kiểu chìu chuộng, em làm không hề vội vã mà rất chậm rãi, cứ từ tốn đưa cảm giác phê pha cứ vậy mà chậm rãi thăng hoa.
Riêng về bài mệt Nuru hay bài BJ nút cán đều quá đắm đúi và là sở trường của em nên không chê vào đâu được, trải nghiệm rồi chỉ có thể gọi là sướng đế mê mệt cả người.
Khuyên thật ae nên trực tiếp trải nghiệm để không lại bảo điêu, riêng em 19 thì cam kết là ae sẽ phê tê tái với em nó, đặt biệt là màn Nuru kèm BJ của em thì không thể nào chê được, quá tuyệt vời. Có thể chấm em 9đ về Sv và 8.5đ về body, để ae yên tâm trải nghiệm nhé.