Phòng chát
  1. @ thatvodungvcl:
    Xin chút review về bé 69 nek
  2. @ conchodenay:
    @buongnur1235 bác có code nào không
  3. @ buongnur1235:
    Anh em ơi cuối tuần rồi ai đi không nek
  4. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  5. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  6. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  7. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  8. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  9. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  10. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  11. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  12. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  13. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  14. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  15. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  16. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  17. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  18. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  19. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  20. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  21. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  22. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  23. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  24. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  25. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Babe dáng cao SBD 89 Tokyo Q10

Tamuzy_P

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
300
Đầu tuần đi Tân niên với mấy ông hội bạn thân, anh em từ trước Tết mới có dịp gặp lại do đa phần đều về quê. Hàn huyên tâm sự hồi lâu thì anh em lại bàn tán đến chủ đề thư giãn. Thường thì hay rủ nhau chạy lên quận 1 để giải mỏi sau chầu bia rượu, nhưng hôm đó ngồi ở Làng nướng Tô Hiến Thành, thế là có ông bạn rủ hay là đi Tokyo, với chú thích bao khác biệt với chổ khác. Nghe lời giới thiệu úp mở như vậy nên đứa nào cũng khí thế, vậy là "Tiểu nhị, tính tiền" rồi lên đường thôi.
Tokyo Quận 10 với csvc nhìn chung là sạch sẽ, nhân viên đồng phục áo đen rất dễ thương. Sau màn tư vấn các gói dịch vụ của em locker thì mình mắt chữ O miệng chữ A luôn, đúng như ông bạn giới thiệu. Thế là quyết định chọn gói 1,2tr để khai trương kèn sáo đầu năm. Dặn dò em locker chọn giúp em được được vì cũng mới đi lần đầu và không quên lì xì may mắn đầu năm cho em ấy.
Lên đến phòng thì nhìn chung là cũng sạch sẽ, trang trí đẹp và có đèn laser nhìn rất hay. Cởi đồ vào xông hơi rồi chờ em nó vào. Khoảng 5p sau thì mình thấy có một bé dáng cao vào phòng, qua lớp kính mờ do hơi nước thì thấy dáng em ổn áp lắm. Thôi bấm bụng đi ra cho rồi cho khỏi háo hức. Và đúng thật, một babe khuôn mặt khá xinh, dáng cao và cũng có chút da thịt. Thấy mình ra là em xà vào ngay ôm mình cái rồi lấy khăn lau mồ hôi. Hai anh em ngồi nói chuyện thì biết em SBD 89, là một số cũng khá được yêu thích tại đây. Đúng là có người sắp xếp có khác, đụng ngay số hot. Và rồi chuyện gì đến cũng đến, em dìu mình vào tắm rồi cởi sạch vào tắm luôn. Phần này đúng là quá kích thích bởi em nó quá đẹp, các vòng đều chuẩn chỉ. Vừa tắm em vừa khởi động cho mình trong bồn cho thằng em chào cờ liên tục. Rồi em thoa tinh dầu rồi bắt đầu chà V1 đầy đặn lên người mình, sau đó là cuộc phiêu lưu của cái lưỡi ma thuật, đi đến đâu là rùng mình đến đó. Sau đó em bắt đầu miệt mài BJ và mình out ngay trong vài phút. Em cười còn bảo anh ra nhiều dữ vậy.
Rồi em dìu ra và lau khô cho mình, sau đó lên giường để em massage toàn thân. Chổ này mình rất thích là em không mặc lại đồ mà cứ vậy hai thân thể trần truồng quấn lấy nhau, thật là khác biệt chổ khác mình đã đi trước đây. rồi lại đến màn chà tinh dầu, lần này em dùng hết những vốn tự có của em để phục vụ cho tấm thân này. Từ V1, V3 đến V4, thích nhất là màn chà V4 quanh thằng em mình. Mình còn trêu lỡ nó chui vào trong thì sao, em còn bảo không có đâu, tụi em quen rồi nên biết kiểm soát vị trí. Đúng là tuyệt. Rồi em miệt mài BJ và mình thì tha hồ khám phát toàn thân thể em nó. Kết quả lại out sạch. Nằm nghỉ một lát để em nó tắm trước rồi mình đi tắm sau. rồi hai anh em ngồi nói chuyện lát thì tạm biệt em ra về, em không quên tặng cho nụ hôn và nhắc nhớ ghé lại thăm em.
Thật là một nơi thư giãn xả Strees tuyệt vời cho anh em và babe 89 là một con số mà mình chắc sẽ rất khó quên. Sẽ tiếp tục quay lại để khám phá các babe khác nữa.

• Like
Cảm xúc: Thichmasage