Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 BẮN TÙM LUM TRÊN GƯƠNG MẶT BÉ XINH 84 TOKYO Q3

homt2nhucc1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Sau bao ngày sắp xếp những bộn bề lo toan trong cuộc sống cũng như những công việc còn lại phải sắp xếp sau khi chuyển việc thì hôm nay mình đã được rảnh rồi anh em ak, thế nên là quyết định tự thưởng cho bản thân mình bằng cách gọi điện và đặt ngay bé 84 bên tokyo q3 để được thư giản xả STRESS cùng với em nó chứ không tự thưởng cho bản thân thì lại thấy hà khắc với bản thân quá anh em ak

Bắt grap tới do tối còn phải nhậu nữa nên khỏi đi xe cho an toàn, vô tới thì do mình đặt trước rồi nên được dẫn thằng lên phòng mà chờ bé nó luôn nha, do tắm sẵng ở nhà rồi nên vô đây mình cũng không xông hơi thêm do mắc công phải ướt người nữa đợi tầm có 3p là bé lên rồi, ấn tượng đầu về bé là ngoan hiền, xinh và cuối cùng là vô cùng dễ thương nha. Hai anh em ngồi tâm tình sờ mó khám phá nhau một chút thì mình được bé nó dắt vô bồn tắm mà bắt đầu chinh chiến. Bé này đúng gu mình kiểu tình cảm nhẹ nhàng không quá hấp tấp, vô thì mình cũng nói bé a tắm rồi nên a nghĩ em chăm sóc thằng nhóc nhà anh là được nói thế thôi là bé ngoan ngoãn nghe theo liền, búi tóc lên mà cuối xuống bj cho thằng nhóc nhà mình thôi mình cái góc bé nó bui tóc lên để cúi xuống bj nhìn không khác gì mấy bộ phim sex mà mình hay coi lắm nha, bé này thì bú mút kiểu tình cảm, nhẹ nhàng và vô cùng sâu lắng đã không mút thì liếm mà mút phát nào là chất lượng phát đó luôn nha, còn kèm theo hiệu ứng âm thanh rên nữa chứ bé làm t phê quá nên CIA vào bên trong bé nó luôn.

Vô phần khỏe thì mình bỏ qua nha anh em. Còn nói về phần mệt thì bé này làm đúng bài đầy đủ các bước nha từ đổ gel miết vú cho tới cạ lồn không bài nào mà bé này không biết chơi đúng là một con hàng tuyển đến từ vị trí của tokyo q3, bé nó cạ lồn từ trên xuống dưới từ dưới lên trên đặc biệt bé này lồn chăm sóc kỹ không có mùi nên miết tới đâu là mình hưởng ứng tới đó liền thôi. Còn về phần bj thì ôi thui rùi không cần phải nói gì nữa đâu như được lạc vào 9 tầng mây luôn vô bj bé như được thể hiện con người thật vậy đó bài nào cũng chơi thế nào cũng cân từ những bài dễ như bánh mỳ kẹp, bj lút cán cho tới CIA hay là WC thì bé cũng cho được hết luôn. Vô tới khúc bj tiếp theo) này thì bé nó bú liếm con cu của mình nhiệt tình hơn hẳn làm tới mức độ cứ nghĩ như đang được làm với người yêu cũ vậy đó, bé toàn chơi mấy bài độc quá với lại bú liếm thì nhiệt tình nữa và lần này lại được out cùng bé nhưng mà là out trên gương mặt xinh dâm của bé nó