Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn BẮNG TUNG TÓE 3 SHOT RUNG CU CÙNG BÉ 01 LQP

nhuladream

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Hôm nay bất bình dùm em 01 lqp nên lên đây ngồi kể cho mấy anh em nghe cho vui nha, số là hôm nay tui xong hết dự án nên được chút ít tiền thưởng nên là quyết định tự thưởng cho bản thân một chuyện đi xả lũ luôn, tui thì có cái tật là chỉ đi mấy bé quen thôi nên là ghé lqp q8 thăm bé 01 do bé này chắc tui đi cũng hơn chục lần rồi đó

Vô thì book bé nó rồi lên phòng đợi thôi có một cái mình để ý là lúc nào bé nó cũng rảnh khách hết nên là không có lúc nào tui đi mà tui phải chờ cũng thắc mắc sao một bé có kỹ năng đỉnh như vậy mà lại ít người đi thế định bụng đợi bé nó vô rồi ngồi hỏi thăm luôn, ngồi đợi được tầm 10p là bé bước vô chào hỏi khá là dễ thương, mình vs bé thì cũng quen biết nhiều rồi nên là cũng không còn gì ngại nữa vô hỏi thăm thì mới biết là do có nhiều bé đang hot lên quá nên giờ bé cũng ít ít, má nghe mà tức vcl mấy bé mới thì tui không biết chứ riêng 01 lqp thì phải nói là đỉnh của chóp luôn skill gì cũng phục vụ các anh em được hết

Không lòng vòng để tui vô các skill của bé cho anh em thẩm định luôn, làm bài trong bồn thì do 2 anh em đã quen biết rồi nên là vô bồn cứ phải gọi là tình bể bình bé nó vừa vô thôi là bắt đầu cháo lưỡi cho t luôn rồi xong rồi lại đi đường lưỡi xuống ti rồi xuống thằng nhỏ, đường lưỡi đi tới đâu là thấy sướng tới đó rồi nha mà phê nhất là khúc bé nó bắt đầu liếm đầu cu với mút trọn con cu của tui phải gọi là đỉnh của chóp luôn cảm giác vừa ấm nóng vừa ướt át làm tui chịu không nổi nên là đánh cia cho bé thưởng thức luôn

Vô bài ngay giường thì bé hiểu ý mình không muốn làm bài khỏe nên trước khi bài mệt thì 2 đứa cháo lưỡi với mân mê sờ mó nhau cho đã hai đứa trước đã, sờ chán rồi thì mình kêu bé vô bài mệt chung quy thì bé chịu nghe lời vừa nói xong cái là bé nó bắt đầu đổ gel mà cạ vú với trườn lồn rồi mà chỉ yếu là cạ lồn thôi chắc là bé nó cũng đang nứng lắm rồi tại tui thấy bé nó cạ mà nước nôi tùm lum hết đó, cạ một hồi thì lại chuyển qua thế 69 cái lồn bé này tui vét quá nhiều lần rồi nên là chỉ một từ thôi là siêu phẩm đảm bảo ngon hơn con ghệ của anh em luôn tui thì tự do mà bú vét cho bé, còn bé nó thì lại chăm sóc cho con cu của tui một cách ướt át và dâm đãng có kèm theo âm thanh luôn nha, khúc này thì phải nói là đỉnh cao của sung sướng rồi nên lại thêm một lần cia thôi

face xinh dâm dễ thương nhìn vào là hứng
v1 hàng việt chất lượng cao vú trắng hồng ti hồng
v2 thon gọn không có lipit
v3 tui gạ được bé rồi để tuần sau tui quay cờ nhíp doggy cho anh em
v4 như đã nói ở trên tuyệt phẩm
Sẵng đây đề nghị anh em cơ sở bợ lồn bé nhiệt tình cho bé lên nha, chứ một bé đỉnh vậy mà anh em không được hưởng thụ thì tiếc lắm