Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal bé 79 đi là dính nha các bác

concucubu

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Chào anh em, bữa giờ có nhiều việc đột xuất phát sinh quá nên ít đi giao lưu võ thuật với mấy em gái tokyo q10
Hôm nay tranh thủ đc nghỉ thì phải đi matxa lấy sức sao bao ngày quay cuồng mệt mỏi với công việc, ban đầu định book bé 55 yêu dấu nhưng tự nhiên lại nhớ tới bé 79 huyền thoại mà giới giang hồ từng đồn đại lâu nay, trước giờ cũng book bé 79 gần chục lần nhưng không lần nào có duyên, cứ nghĩ sẽ ko bao giờ có duyên gặp bé 79 nhưng thôi lần này cứ alo book đại nếu k có thì gặp bé 55 thôi. Alo tới lễ tân, hỏi bé 79 thì đc báo có luôn, đúng là trời không phụ lòng người,
Sau khi tới , vô check in trong 1 nốt nhạc và đc dắt lên phòng xông hơi chờ bé vô
Thôi tua nhanh bỏ qua phần này nha
15p xông hơi kết thúc, bé Mây gõ cửa bước vào, ây da thiệt đúng như lời đồn
Face: 8/10 tròn như trăng rằm. Tuy không phải tuyệt thế giai nhân nhưng nhìn rất đáng yêu, chỉ mới nhìn thôi là muốn bay vô mần luôn rồi =))
V1: 9/10 to căng tròn, ti đẹp hồng hào như 2 quả đào căng mọng, nhìn là chỉ mún bú bình cả ngày
V2: 8/10 vừa người, ôm sướng
V3: 9/10 mịn màng, căng đét nhìn là chỉ muốn....(tự hiểu)
V4: tỉa tót đẹp, nước ngọt ngào tuôn trào như suối, húp bao ngon ngọt k thua kém gì bé Thỏ hay bé 99
Vô chào hỏi và ôm chầm lấy bé nói chờ đợi e gần 2 năm nay giờ a mới đc gặp e, thiệt là sung sướng, bé nghe cười tủm tỉm và 2 đứa ôm nhau lên giường hâm nóng khởi động, cởi đồ và bú sữa, e cũng hưởng ứng vuốt súng và mút súng vài phát làm quen
Khởi động 5 phút xong bé dắt mình vô bồn tắm quần thêm, bé liếm láp bú mút quá phê sém chút nữa là bị out trong bồn tắm may mà kịp kiềm lại
Tắm xong lên giường nằm bé matxa khỏe, matxa khỏe thì ít nhưng liếm láp trườn nuru thì nhiều sướng tê tái, bé matxa xong cho mình thì mình nói bé nằm xuống để mình matxa lại cho bé, matxa cho bé thì tất nhiên là matxa bướm cho bé rồi, bé cũng nhiệt tình hưởng ứng, bú liếm matxa bướm cho bé làm bé sướng rên muốn bể phòng, 2 tay bé ghì chặt đầu mình không cho mình ngưng và kêu làm thiệt lâu cho bé phê, nhìn bé phê và sướng đến mức co giật cả người thiệt đúng kích thích như phim JAV và cuối cùng bé lên đỉnh và suối chảy tuôn trào
Matxa cho bé xong thì bé cũng trả lễ matxa BJ cho mình, kỹ thuật BJ của bé 79 đúng danh bất hư truyền, chỉ vừa ngậm nhấp vài cái mà đã phê muốn tê tái luôn, mình nói bé làm cho mình phê lâu như mình làm cho bé và bé làm gần 20p phê lên đỉnh điểm cuối cùng bắn thẳng vào ngực bé vô cùng sướng tê tái, chỉ hơi tiếc là bé ko có hấp tinh đại pháp, nếu có hấp tinh đại pháp thì chắc bị bé hút hết tinh lực luôn quá =))
Xuống phòng ăn mì bò trứng lấy sức lại và hẹn gặp lại bé 79
Tổng kết: 8.5/10, nếu bé có thêm hấp tinh đại pháp thì sẽ 9/10