Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 BÉ C09 NGON LÀNH CÒN FREE VÉ

besbucu1

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Hôm trước thấy chủ quán post C09 q3 free vé nên đặt luôn. Vì khá quen với em nên đặt lịch sét phòng luôn. Hôm qua đến hơn 10g tối nên các phòng trên hết, còn phòng đơn dưới tầng 1. Tầng 1 này có phòng đôi khá hay nhưng tiếc là chẳng có anh em nào đi cùng nên chỉ lủi thủi mỗi mình. Ngồi ghế đợi em C09 xuống. Em này nc cởi mở , nên khi gặp nhau thì 2 anh em nói chuyện vui và thoải mái. Trong lúc đợi nước đầy bồn, thì mình ngồi ghế, em ngồi giường nói chuyện 1 lúc, thú thực là mới đi về nên nóng, ngồi điều hòa cho mát, chứ trời mát là lôi em nó lên giường ôm ấp luôn đấy.
Em cởi quần áo để lộ nguyên thân hình gỡ bỏ tò mò để vào bồn tắm tiên với tôi.
2 đứa ôm ấp hôn hít quằn quại trong sự mát mẻ của dòng nước tâm sự những câu chuyện dở dang của lần trước như người yêu. em còn không quên thỉnh thoảng cúi xuống ngậm lấy con cu của mình mút chụt một cái. Ôi đứng lên khỏi bồn tắm mà dường đội quân như nó đã lên tận cuống trym mẹ rồi.
Tiếp theo đáng nhẽ đến màn nằm sấp masa khỏe nhưng em vừa ms khỏe ở trên rồi nên cũng không hứng thú lắm gọi em vào nằm cùng với anh, anh em mình tâm sự: " tôi nằm xuống, em ngoan ngoãn dúc đầu vào nách tôi tình cảm nhẹ nhàng 1 tay cầm con trym tuốt lên tuốt xuống mơn trớn chứ kp xóc, 2 đứa nằm tâm sự từ chuyện A đến chuyện W như ôm người yêu lâu ngày không gặp, không quên vòng tay qua em ấy".v Nói chuyện được một lúc cơn vã xông lên em cúi xuống liếm ti tôi chùn chụt, tôi cũng không chịu để yên đè em ra bú liếm, mút ngấu nghiến đầu ti to căng của em, tay không quên thọc vào khám phá hang động ấm nóng. " Không biết cảm xúc của em lần này là thật không tôi thấy tay mình như có 1 dòng nước nóng chảy ra tiếng rên khe khẽ của em rên lên"
Được 1 lúc rồi em bảo thôi để em trườn cho a nhé, bình thường tôi không thích trườn vì trông các em cứ khổ khổ nhưng lần này định nghĩ về chắc viết review nên bảo em ừ trườn cho anh thử xem sao. Tôi úp ngược người lại em trườn 2 lượt 1 lượt xuôi 1 lượt ngược, lợi thế bầu ngực to và cái lưỡi nhiệt em mang đến cảm giác buồn buồn phê phê khó tả. Sau đó lật ngược tôi lại ốp cả bộ ngực đồ xộ cùng vòng 4 ấm áp vào người tôi chơi trò kiến bò. Em liếm láp tai má từ trên xuống dưới không bỏ sót một bộ phận nào của tôi với tiếng rên khe khẽ thỉnh thoảng phát ra. Đã đi nuru ở nhiều chỗ và nhiều nhân viên nhưng thấy em tốn sức quá mình nằm dưới còn thương em.
Cuôi cùng đến việc cuối chăm sóc thằng em cuối cùng, em mút lên mút xuống thỉnh thoảng đưa mắt đảo lên nhìn đối tác mà ôi sao cảm xúc sung sướng đến thế. Em cứ thế BJ mà rất ít khi dùng tay. Được khoảng 10 phút tôi đã không kìm được trước đường lưỡi uốn éo và cái tay ma thuật của em, kèm theo đó là ánh mắt chết người. Tôi ra trong sung sướng trong miệng em mà em vẫn cười chúm 1 cái sau khi làm cho tôi. Thật mãn nguyện và hạnh phúc, cái giác ấy.
Đánh giá chủ quan
- Face: không cười 8,5/10, cười 10/10 ( cuốn hút vãi ra)
- V1: 8/10 to ( lúc đầu mà mặc cái yếm mà chưa thấy hình săm thì cảm xúc lắm luôn)
- V2: 8,5/10 Bình thường không nhiều mỡ không ít
- V3: 9/10 đầy đặn, căng và cong
- V4: 10/10 gọn gàng, lênh láng