Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn BÉ loli 06 dâm đãng phê thật sự

thichbanhkem

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Chào, chắc mấy ae cũng có biết cái chương trình giảm giá 50% của Lan Quế Phường rồi, do mấy lần trước đi công tác bị hụt kèo nên lần này vừa thấy là hí hửng chạy qua thử ngay, nghe đâu sk kéo dài đến mấy ngày nên ai chưa có thời gian thì tranh thủ.
Trở lại vấn đề chính, ghé qua Lan Quế Phường lần này là lần 2, lần trước đi cùng mấy người nữa sau mấy hôm thấy chính thức hoạt động là có ghé rồi, giờ ghé lại nên đường xá cũng không cần hỏi ông Google nhiều. Qua đến nơi là có ông bảo vệ chạy ra dắt xe rất chi nhiệt tình, vô tới nơi hỏi thăm vụ 50% trước cho chắc ăn, không là đề số de luôn, sau khi xát nhận ổn thỏa hết thì mua cái vé 1tr, nằm uống trà tí cho đỡ khát chứ chạy ngoài đường cả tiếng thì mấy ae cũng biết cảnh. Chọn em 06 thấy e loli lắm
Lên phòng là tranh thủ ngồi xông hơi chút cho ra mồ hôi, đít nóng như đái chảo thế là phóng ra ngoài vừa kịp lúc em nhân viên lên phòng, nhắt lại thấy buồn là đang bối rối mà em nó vào, nên 2 đứa nói chuyện xúy xóa một chút rồi ngồi ôm em nó mà quên hỏi mất cái in phô của em, nãn.
Rồi thì cũng vô tắm các kiểu, mà nói là tắm thực chất ông nào ngồi im cho gái mân mê bao giờ, thế là cũng trỗ tài hết bóp trên rồi mò dưới, mân mê đủ bài thế là em nó có hứng hay sao mà đè ra BJ luôn. Cũng tại thể trạng yếu nên vừa đưa tay lượn lờ quanh mép bím hồng hào của em chậm rãi đưa 1 ngón vào trước thăm dò tình hình thì bị em hấp tinh đại pháp out luôn. Em nó lau khô mình rồi đưa lên giường cho nằm như phơi cá, xong em nó đổ gel rồi massage, hàng họ của em chuẩn bài quá nên càng làm càng sướng. Em cũng dâm, vừa làm vừa rên nghe hơi giả tạo mà kệ thích cái lỗ tai là đc. Rồi em nó đè ngửa ra mà BJ thêm cái nữa, chưa hồi đạn mà giờ bị tấp thêm cái nữa nên lần này lâu hơn hẳn, nhưng cuối cùng cũng ra đi thêm 1 phát nữa với bé. Em này quên ko nhớ số, chỉ nhớ em teen, xinh dữ lắm, nói chuyện kiểu hơi bị con nít vui tai. Còn riêng về khoản kèn sáo thì em làm rất tốt, rất phê nhe.