Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 BỊ BÉ 11 TOKYO Q10 HIẾP DÂM THI TRIỂN HẤP TINH ĐẠI PHÁP

homnaynghiroi

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-2
Ở đây có anh em nào đi massage mà bị bé nó hiếp dâm như tui không, hôm qua được hôm không có ai kiểm soát nên là cũng tập tành lên congdonganchoi kiếm coi có bé nào ngon ngon không thì thấy có bé 11 ở tokyo q10 cũng đúng gu mình nên là quyết định book bé nó liền luôn không cần phải chần chừ gì nữa

Ở nhà sắp xếp công việc cho ok hết xong rồi thì tui phi con ab ra thằng tokyo q10 luôn, đặt trước từ đầu rồi nên là chỉ cần chạy tới thôi là được nhân viên chăm sóc tới tận răng luôn rồi chưa tới 5p đã được lên phòng để mà ngồi đợi bé nó rồi, ngồi có xíu xiu là bé bước vào luôn rồi nên tui quyết định bỏ qua xông hơi để mà chơi cùng với bé nó luôn bé mặc bộ vày nhìn gợi cảm cực kỳ luôn nha, thêm cái là bé có gương mặt xinh xắn khả ái cùng với đó làm một dáng người dâm dục vô cùng luôn, vô bài tắm tiên thì bé tắm mượt mà với cũng khá là tình, kết hợp lưỡi vú với tay quá là mượt luôn khúc này tui đang phê với lân lân rồi chưa kịp làm gì là bé nó chuyển qua bú luôn con cu cho tui mà bé nó bú không phải kiểu bình thường đâu nhà lúc đầu hơi nhẹ nhẹ cái chuyển thẳng qua máu lửa luôn mà máu vcl như kiểu lâu lắm rồi chưa thấy cu hay gì đó thưởng thức liếm láp từ trên đầu cu xuống tới dưới con cu luôn cảm giác vừa ẩm ướt, vừa ấm áp kèo theo đó là tiếng rên rỉ vô cùng dâm đãng của bé nó làm tui gồng người mà xả hết tinh binh vô trong miệng bé nó luôn

Bài khỏe thì bé này làm ok chuẩn bài đấm bóp có lực nên là đỡ nhức mỏi ở nhiều nơi hay là do lâu rồi không đi nên thấy vậy ta cũng không biết nữa

Xong khỏe thì bé nó bắt đầu chuyển qua bài nuru vô bài này thì đúng là bé nó định hiếp dâm tui thiệt rồi, chưa kịp chuẩn bị tinh thần là bé nó xồ vô như là dâm nữ thiếu tình luôn nha xoa gel xong là bắt đầu ở trên thì cháo lưỡi còn ở dưới thì uốn éo cạ lồn trườn vú liên tục luôn nha bé nó vừa làm mà còn vừa rên vừa thở dâm dục nữa chứ tê quá là tê mần nước dạo đầu xong thì bé nó lại trườn xuống để mà vô bào wc cộng với kẹp xúc xích rồi chuyển hẳn qua bú con cu luôn mà bé nó làm tới đâu là rên tới đó tiếng rên nghe thôi đã là quá dư để nứng luôn rồi khúc trên giường bé nó còn dâm gấp mấy lần ở trong bồn luôn nha lúc bé bú tui cảm nhận được bé nó vừa bú vừa cuống lưỡi bên trong nữa chứ chịu không nổi nên là lại thêm một lần cia cho bé nó nữa

Tổng kết chuyến đi bị bé 11 hấp tinh đại pháp
V1 trắng tròn to và đi kèm theo đó là đầu ti hồng hào
v2 săn chắc và không có mỡ bụng
v3 săn chắc đàn hồi
v4 thì tui không khám phá nên ông nào khám pha chia sẻ cho tui nha