Phòng chát
  1. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  2. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  3. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  4. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
  5. @ laiphaimet:
    Nay tui có code nhóm 3 anh em nào đi thì ib nek
  6. @ suynghinuaroi:
    @hoanganzr bác có vẻ rành chắc kỳ cựu rồi
  7. @ hoanganzr:
    @nguoiiupv thẩm đi bác
  8. @ hoanganzr:
    số 21 á ae
  9. @ hoanganzr:
    ngon thì lụm thôi ae xD, đang có con hàng khét lẹt luôn t mới đi xong
  10. @ kpikhinaoxong:
    Chơi mấy bé về nghỉ dưỡng tới giờ chưa lại sức
  11. @ tunhienbuon1:
    Anh em hoạt động nhiều vậy
  12. @ nguoiiupv:
    @hoanganzr vcl ngon vậy bác
  13. @ hoanganzr:
    đang có code ms bên q12 ae ib t3legram @nomaz66 nhận nhé ae!!
  14. @ quanagasa:
    hôm nay có bác nào có code ko ạ
  15. @ nguoiyeubibuo:
    @Lucas22000 bác nhắn hơi trễ nhắn sớm là có bác ơi
  16. @ hopquaichanqu:
    tự nhiên nhớ bé 10 bên tokyo q3 quá ta
  17. @ beiuthimos:
    tối nay tui đi nhóm bác nào đi không
  18. @ Lucas22000:
    H này có code nào k các bác ơi
  19. @ nguoiyeutuibu:
    Tối nay bác nào đi không tui đang nhậu kế lqp
  20. @ thoidianthoid:
    Chuẩn đó bác @khongsaodauem mà đảm bảo với bác @Dinosaur1995 code bên đây đáng để đợi nha
  21. @ khongsaodauem:
    @Dinosaur1995 nghe nói admin sắp có sự kiện phát code đó bác chịu khó đợi là ok nek
  22. @ Dinosaur1995:
    Em là mem mới .từ Bình Phước lên ..xin hỏi ? Có code nào bên Q3 không ? Các bạn cho lời chia sẻ khi lần đầu trải nghiệm .trước đây chưa đi MS loại này
  23. @ homnaytroimua:
    được vcl luôn @thatlavuivcll bác giữ giúp tui một code với đã ib bác
  24. @ thatlavuivcll:
    Bác nào đang một mình thì ghé đi nek bên đây đang dư vài code
  25. @ homnayvuilam:
    lễ rồi bên đây đang đông vui lắm ae ơi
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Bị deadline dí thì giờ mình đi di em 27 tokyo q3 thôi

metmoivclra

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Sau bao tháng ngày làm việc, tăng ca, bị deadline dí thì hôm nay cuối cùng t đã được thở mà có một câu t công nhận đúng vcl ra luôn đó chính là nhàn cư vi bất thiện làm quần quật không sao được hôm nghỉ thế là xách con cu đi massage liền luôn đúng là không thể hiểu nỗi mà

Dạo này cũng được mấy ông anh đi rồi giới thiệu con em 27 bên q3 cho, nghe nói bé này làm cũng dâm với nhiệt tình lắm thì đã lỡ hứng thì đi trải nghiệm ngay và luôn chứ sao phải nhùng, thế là xách con xe ước mơ phi thẳng qua bên tokyo q3 luôn mà hên sao giờ này tầm trưa với lại đầu tuần nên cũng vắng chạy tới đặt bé cái là được lên luôn khỏi phải chờ

Lên phòng ngồi uống bò húc lấy lại sức lực để lất diện kiến bé nó nữa chứ dạo này cũng hơi mệt mệt rồi chứ việc quá là nhiều luôn, Mới uống được xíu là bé bước vào ấn tượng đầu là rất lễ phép nha xin phép chào hỏi các kiểu luôn nha, còn về dáng người với face thì t chấm 8/10 hết luôn body thì kiểu dáng cân đối vòng nào ra vòng đó còn đối với face thì kiểu trẻ đẹp xinh dâm nha, t để bé nó ngồi lên đùi rồi bắt đầu mở đầu bằng khám phá sờ soạng lẫn nhau nha

Ngồi sờ chán chê thì em nó bắt đầu dẫn t vào bồn tắm để mà bắt đầu phục vụ nha tắm táp thì bài bản rồi nên là không còn gì để nói tắm xong thì bé bắt đầu hiếp dâm t nha anh em chưa gì đã lick ti rồi đá lưỡi t nữa chứ người gì mà xông xáo thế không biết đỉnh nhất là khúc bé chuyển cảnh xuống mà bú thằng nhóc cho t nha anh em phải nói là phê tới óc luôn đó nha, bú từ đùm dái cho tới thân cu và cuối cùng là bé nó nuốt toàn bộ con cu của t nha quả là đỉnh cao bé này mà ko làm massage thư giãn thì hơi phí bé là sướng quá nên là t out hết vào miệng bé để cho bé nó thưởng thức luôn nha

Xong phần tắm thi t ra ngoài để thư giãn gân cốt cái chứ mình mẫy cũng nhức mỏi quá rồi bé làm khỏe tốt ổn chuẩn bài cảm thấy đỡ nhức mỏi tầm 60% luôn nha, còn bài mệt thì gất ư là bài bản và dâm đãng nha đổ gel trường vú cạ lồn vét máng cháo lưỡi bú nhũ hoa đầy đủ hết luôn không hề thiếu một bộ môn nào hết lúc mà bé trườn xuống được thì phải nói là sướng con cặc thật sự luôn, mở đầu bằng wc bé nó làm nhiệt vcl tới nổi lỗ nhị t quíu vô hết luôn đó nha wc xong thì bé nó bắt đầu thưởng thức món chính đó chính là con cu của t nha khúc này thì bé làm còn máu hơn cái khúc trong bồn nữa liếm nhẹ đầu cu với con cu sau đó bắt đầu lút cán luôn con cu bé kiểu thưởng thức đó vừa làm vừa thưởng thức nhìn dâm với đã vcl còn thêm những tiếng rên dâm dục nữa ai mà chịu nổi nên là lại phải cia hết vào miệng bé nó thôi

Chốt là bé nó rất là chìu khách với nhiệt tình trách nhiệm nha, đúng với câu điểm 10 cho chất lượng luôn nha