Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 BỊ HIẾP DÂM KHI ĐI MASSAGE CÙNG BÉ 55 q10

nguoiiugian1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-2
Dạo này trưa nắng vcl ra nắng nổ đầu luôn, ngồi nhà rảnh rỗi lướt lướt thì cuối cùng quyết định đi massage bên tokyo q10 để mà xả stress với xả hết mấy cái nóng trong người ra luôn thôi chứ dạo này thấy trong người nó bí bách lắm rồi

Thì cũng cũng quy trình thôi gọi điện đặt rồi phi tới, ở nhà thì đã quyết định chọn bé 55 rồi nên khi tới chỉ cần chọn bé nó xong là được lên phòng luôn nha, trời thì đang nóng nên thôi bỏ qua bộ môn xông hơi thôi đợi bé nó lên để tắm tiên luôn chứ xông gì tầm này nữa

Vừa tới cửa thôi là tui đã nghe được cái mùi hương thơm thơm dâm dâm của bé nó luôn rồi nha, bước vô chào hỏi lễ phép ấn tượng đầu nói chung là tốt nha, để bé nó chuẩn bị một chút ở bồn thì tui cũng tiệp cận bé nó để mân mê khám phá rồi vô thẳng bồn mà chơi luôn lúc mới vô nhìn bé qua vài lớp quần áo thì cũng đã nứng với cái body cực chất của bé nó rồi giờ huống chi bé nó nude hết luôn thằng em tui ngóc đầu full thể lực trong một nốt nhạc nha, bé này tắm kỹ với sạch sẽ lắm kỹ nhất là thằng nhóc nhà tui, xong phần làm sạch thì bé nó vô thẳng vấn đề luôn không cầu kỳ cháo lưỡi với tui được một chút là chuyển thẳng xuống để mà wc rồi bj nha bé bú kết với đi đường lưỡi dọc thân cu cực kỳ điêu luyện luôn mới vô mà bé nó chơi nặng đô quá đành phải tặng bé 1 shot cia luôn rồi

Xong trong bồn tắm thì mình được bé nó lau khô người đề ra ngoài thi triển võ công nha đúng là bé làm được đủ lực bài bản không qua loa nói chung là đỡ nhức, đỡ mệt. Xong thì điều gì đến rồi cũng phải đến thôi em nó xoa gel khắp người của tui luôn đúng là con gái nhà ai mà khéo tay thế không biết nữa mà công nhận bé cạ lồn thích nha còn thêm tiếng bé tập đánh vần cực dâm nữa nha lúc bé cạ tui còn cảm nhận được có nước nhờn ấm nóng tiết ra nữa đó nha, khi mà thằng anh đã được thỏa mãn thì đây cũng chính là lúc nguyên hình của bé nó hiện ra, chuyển qua thế 69 thôi là bé nó bắt đầu mút lấy mút để con cu tui luôn rồi nhiều khi còn cuống lưỡi nữa chứ, tui thì cũng đâu có vừa cũng khám phá cái lồn dâm đang xinh đẹp của bé nó chứ vừa cho 2 ngón tay vào thôi là khít rịt nước nôi thì ra còn nhiều hơn lúc nãy sau một màn chiến đấu cân tài cân sức thì tui đã quyết định gồng mình mà tặng cho bé hết luôn món quà của tạo hóa, còn bé thì cũng rùng mình mà thỏa mãn nha