Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 BOOK BÉ 21 MÀ THÀNH C21 NHƯNG CŨNG PHÊ

duongcongto

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Hôm qua có việc xuống lê hồng phòng , mà lại gần tokyo thấy anh em trên diễn đàn khen em 21 moới vào full kĩ năng đã lắm. Tiện đang rảnh, gọi book trước em . Thế là quyết định xác súng đi thị tẩm. Đường vào chỗ này hơi khó tìm, mình đến cổng phải gọi cho họ để chỉ chỗ vào, nhưng công nhận bên này nhiệt tình. Mới gọi bảo đang đầu cổng thì khoảng 2 phút sau có anh bảo vệ ra đón lên.
Nói về CSVC ở đây thì khá ổn áp anh em ạ, diện tích rộng, khang trang, nội thất full màu vàng gold cảm giác vương giả thật sự. Phòng ốc bên trong thì khá xịn và mới, không bị mùi, riêng khoản phòng ốc này mình cho 9.5 điểm. Mấy bạn nhân viên phục vụ ở đây thì nhiệt tình, tư vấn, chăm sóc khách hàng rất là tận tâm 9 đ.
Tâm thế lúc chuẩn bị vào đây là mình sẽ lựa chọn em 21 rồi .Nhưng sao từ 21 thành bé C21 nhưng nhìn cũng đẹp nên k sao, mới vào phòng đập vào mắt mình đó là 1 em gái dễ thương, thân hình cân đối, em cao khoảng 1m6, tuy không bốc lửa như những em mình đã xem trước trên ảnh nhưng em ấy lại mang cho mình cảm giác rất gần gũi, như những cô người yêu cũ đi ngang đời mình vậy. Sau khi xông hơi ướt, xông hơi khô xong, mình cùng em lâm bồn tắm. Ở bồn tắm, 2 anh em nghịch đủ tư thế, em rất ngoan, luôn hỏi mình làm như này được không, nằm có khó chịu không. Tôi và em cùng trao cho nhau nụ hôn nồng cháy như người yêu, cảm giác này làm tôi nhung nhớ em đến tận bây giờ. Bồn sục thủy lực ở đây vừa rộng, nước vừa mạnh, em trườn lên tôi lúc ấy chỉ muốn đè ngửa em ra rồi làm nháy thôi anh em ạ.
Xong xôi, e ra lau người cho tôi, rồi anh em bắt đầu công cuộc chăm sóc sức khỏe. Điểm cộng của em này là massage khá tốt anh em ạ, ban đầu tôi cũng chỉ nghĩ mấy cái massage này cho có thôi. Nhưng hôm qua tôi đã được mở mang thêm, em đấm lưng, bóp đầu, vặn người cho tôi, khỏe cả người. Tiếp đến là chúng tôi lâm trận, em bắt dầu dùng chính chiếc lưỡi thần kỳ của mình khám phá toàn bộ cơ thể tôi. Chiếc lưỡi điêu luyện ấy cộng thêm quả nước băng hỏa nữa nó làm tôi rùng mình khi mỗi lần e ấy chạm lưỡi vào cơ thể tôi.
Em vật ngửa tôi ra, lại dùng chính chiếc lưỡi ấy làm việc với phần trên của tôi, từ gót chân cho đến mang tai, không nơi nào em không lân la tới, em còn định trao cho tôi 1 nụ hôn nồng cháy, nhưng tôi từ chối.
Lúc em ấy bj cho tôi, mình cũng giúp e ấy thỏa mãn, cảm giác vừa được bj mà vừa móc cua nước nôi nhóp nhép nó kích thích thật sự. Cuối cùng thì sau gần 10ph lâm trận thì tôi cũng đã xin hàng.
Em ấy đi tắm lại cho tôi, rồi ra sấy tóc. Công nhận lúc em ấy sấy tóc ngồi lên đùi tôi đã đánh giá em này rất tình cảm còn thêm cái full service mà free vé thì các bác nên nhanh thử đi.