Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 C17 nước nôi lênh láng kkk

caibuomxinhxinh

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Chủ nhật đang nằm chán chết không có gì làm ở nhà thì bất ngờ được tin nhắn từ thằng bạn, nghe bảo là chia tay gấu nên rủ mình đi xả lũ. Đi tâm sự sương sương nghe nó trải lòng các kiểu sau đó đi hóng gió. Và gió chưa thấy mấy thì đã lũ nó đòi xã ngay TOKYO 10 mới khổ.
Cũng có đi qua mấy chỗ nên linh tính mách bảo và kinh nghiệm rút ra là không bao giờ tin hình trên ipad, cứ người thật việc thật thấy bé thì hẳn tin, chứ xem ba cái ảnh photoshop trên đó thì lại tụt mood chứ không được gì cả. Thêm một cái điều dặn các bác lưu ý là đừng gửi tiền tip cho locker, đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn nhưng nó không đúng trong trường hợp này bởi vì:

Khi đã nhận được tiền tips bọn nó sẽ không còn xem các bác là thượng đế nữa thậm chí nó còn lên gõ cửa hối khi chưa hết giờ. Quay lại câu chuyện khi mỗi đứa chia tay nhau vào xông hơi. Ngồi cảm nhận sự thư giãn được chút thì nghe gõ cửa bé bước vào. Ấn tượng ban đầu là nụ cười tỏa nắng của bé. Thái độ phục vụ nhiệt tình vừa vào đã lấy khăn lau mình cho. Good good service như thế là 5 sao rồi.

Vào trò chuyện rồi bé xin phép tắm cho mình. Bé pha nước vừa tắm kỹ lưỡng, không bỏ sót các bộ phận nào. Đặc biệt là cây gậy ánh sáng bé tắm khá kỹ vệ sinh thậm chí còn thoa ít dầu rồi dùng thu cột tóc cột gọn lại trùm râu của mình haha. Cưng xỉu với bé người gì đâu mà dễ thương và chu đáo quá trời.

Các động tác tắm táp cũng bình thường đặc biệt là massage mặt với lại gội đầu bé làm thư giãn như mấy chỗ gội đầu dưỡng sinh vậy các bác ạ. Sau đó thì tới phần HJ BJ kích thích thằng nhỏ với những cái vuốt chạm và mút lưỡi làm ku em giật mình ngốc đầu dậy. Còn đôi tay hư hỏng của mình thì cũng gõ cửa hang động của bé. Mém out nhưng kiềm lại được chuyển qua phần massage khoẻ.

Massage khoẻ thì bé làm nhẹ nhàng tình cảm làm đủ các bài đặc biệt là vừa làm vừa bắt chuyện, bé nói chuyện khá cuốn. Kiến thức bé chia sẻ cũng thú vị và thu hút được mình. Thấy thư giãn dễ chịu là chính. Sau đó thì chuyển sang massage mệt

Phần massage mệt bé đổ tinh dầu trườn nuru trên đó, tiếp theo là đi lưỡi lick tai thả kiến liên tục tấn công vào các bộ phận nhạy cảm và điểm G làm thấy người mình cứ thoi thóp sướng theo từng cơn. Sau đó thì cả 2 úp ngửa vờn nhau như một cặp tình nhân thứ thiệt. Bé ăn chuối em ăn nghêu, cả 2 trao đổi món ăn thay phiên chiêu đãi đối phương. Cuối cùng thì cả 2 tuôn trào trong sung sướng. Bé CIA trong những tinh hoa cuốii cùng, cảm giác còn buốt buốt nhưng phê quá phê.
KTV C17

Face dễ thương vui vẻ làn da sáng bóng

V1: Khá là chập chùng và phập phồng dựa vào phê hết mức

V2: Eo vừa vừa có chút mỡ không đáng kể

V3: Săn chắc

V4: KHông có hạn hán