Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Chất như nước cất từ vị trí bé 10 tokyo q3

buongnur1235

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
99
Được có một hôm cuối tuần mà người yêu cũng giận dỗi với cấm vận nữa nghe có mà chán không anh em, đi chơi với con ghệ một hồi thì chờ em nó về còn mình thì cũng tranh thủ mà về rồi, nhưng mà khổ nỗi đi giữa đường chạy ngang qua bên tokyo q3 thì lại bắt đầu cản thấy nhớ nghề với một phần hôm nay cũng không được xả ra nên t đã đi đến một quyết định không thể táo bạo hơn đó chính là t sẽ để các bé phục vụ cho t mặc cho con ghê đang đợi mình về rồi gọi điện.

Nói là làm chạy một mạch vô trong luôn gạc chống xe xuống đi thẳng vào trong để mấy ku nhân viên tiếp mình thôi nói chung là chuyên nghiệp, ngồi vừa uống nước vừa lựa một bé ưng ý thì đánh giá chung bên đây có thêm mấy bé mới cũng khá là nuột nha, nhưng mà lướt qua lướt lại thì t quyết định chọn bé mang số báo danh 10 đơn giản vì trong tất cả thì bé nó hợp gu t nhất rồi. Cơ bản là không cần phải đợi luôn, ngồi một chút là cũng được ku em locker dẫn lên phòng rồi, đúng là cảm giác quen thuộc thích thật nha mấy anh em, t vô thì bắt đầu xông hơi mà xông mới được có tầm 8p ak là bé đã bắt đầu vô phòng rồi nên thôi t đành đi ra luôn thôi chứ không muốn để bé phải chờ đợi, gặp bé đánh giá chung về ấn tượng lúc đầu đó chính là bé dáng người ok nhí nhảnh dễ thương đặc biệt rất là lễ phép luôn nha.

Vừa ra là bé xáp vào để lau khô cho t rồi xong hai đứa ngồi tâm tình một chút sẵn tiện sờ mó với khám pha nhau chút đó mà, cuối cùng thì bé nó cũng kéo t vào bồn nha anh em, cơ bản thì bé này tắm kỹ, nhẹ nhàng tình cảm và ngoài ra bé nó còn làm những bài giúp anh em đã nứng nay lại càng nứng hơn nữa đó nha bé hiếp dâm t từ trên xuống tới dưới luôn hên là bị mê thằng em của t mà đổi đối tượng không là tưởng hôm nay thất thủ với bé nó rồi. Nhưng mà nói chung thì cuối cùng cũng phải thất thủ thôi bé bú t mà tới lúc out vô họng bé nó là đầu khấc của t tê luôn hầu như không có cảm giác luôn.

Bài khỏe bé này làm tốt đủ bài từ đấm bóp, bẻ khớp, bấm huyệt nói chung là bài bản nên là khỏe người lắm nha.

Vô bài nuru thì bé này bắt đầu bằng màn đổ gel trườn vếu nói chung là cơ bản rồi nhưng dù làm bao nhêu lần đi nữa thì lần nào cũng phê như lần đầu luôn đó nha anh em, bé trườn nhiệt tình lắm nha trườn từ trên xuống tới dưới theo đúng nghĩa đen luôn đó nha, lúc trườn xuống thằng em bé nó còn dùng lại để nghịch thằng em của t nữa mà mấy anh em ơi, với hai quả núi liên tục di chuyển thì thằng em t cho dù đã trải qua một kèo hải chiến nhưng lại tiếp tục được buff thêm sinh lục và ngóc đầu dậy để chiến đấu với bé nó. Hiển nhiên bé cũng không hiền gì bây giờ là lấy luôn bướm để cạ hẳn vào thằng nhỏ t luôn t cảm nhận được nước nhờn của bé luôn nha anh em cạ tới đâu là chảy tới đó ượt nhoe nhoét. Sau nhiều pha kích nứng cho nhau thì cái gì đến cũng phải đến thôi bé nó quyết định sẽ kết liễu t bằng một pha bj thần sầu của bé nó, t thì khá là tự tin do lúc này cũng đã ra 1 lần rồi nên kiểu gì chắc cũng lâu mà hưởng thụ, nhưng mà đúng là đời đéo như là mơ luôn nha anh em ơi, bé nó lúc trong bồn mới làm giỡn thôi giờ mới là làm thiệt nek, bé nó vừa bú vừa ngoáy lưỡi mà t cảm nhận được bé nó mặc dù ngậm cặc t nhưng lưỡi vẫn hoạt động bên trong luôn nha ơi cái đcmn chơi tới vậy thì ai mà chịu nổi. Bé thì phải nói chơi đủ skill luôn rồi từ WC cho tới bánh mỳ kẹp còn bài mút sâu nữa quá phê thế là t CIA luôn bên trong bé. Đáng để trốn người yêu đi chơi nha anh em.

Tổng kết sơ về bé mang số bao danh 10
V1: to tròn, chắc tay dư xài
v2: ko có lipit dáng như hotgirl luôn đó nha
v3 Căng tròn mọng nước chắc nói thế là anh em hiểu rồi đúng không
V4: cái này anh em tự khám phá nha