Phòng chát
  1. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  2. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  3. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  4. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
  5. @ laiphaimet:
    Nay tui có code nhóm 3 anh em nào đi thì ib nek
  6. @ suynghinuaroi:
    @hoanganzr bác có vẻ rành chắc kỳ cựu rồi
  7. @ hoanganzr:
    @nguoiiupv thẩm đi bác
  8. @ hoanganzr:
    số 21 á ae
  9. @ hoanganzr:
    ngon thì lụm thôi ae xD, đang có con hàng khét lẹt luôn t mới đi xong
  10. @ kpikhinaoxong:
    Chơi mấy bé về nghỉ dưỡng tới giờ chưa lại sức
  11. @ tunhienbuon1:
    Anh em hoạt động nhiều vậy
  12. @ nguoiiupv:
    @hoanganzr vcl ngon vậy bác
  13. @ hoanganzr:
    đang có code ms bên q12 ae ib t3legram @nomaz66 nhận nhé ae!!
  14. @ quanagasa:
    hôm nay có bác nào có code ko ạ
  15. @ nguoiyeubibuo:
    @Lucas22000 bác nhắn hơi trễ nhắn sớm là có bác ơi
  16. @ hopquaichanqu:
    tự nhiên nhớ bé 10 bên tokyo q3 quá ta
  17. @ beiuthimos:
    tối nay tui đi nhóm bác nào đi không
  18. @ Lucas22000:
    H này có code nào k các bác ơi
  19. @ nguoiyeutuibu:
    Tối nay bác nào đi không tui đang nhậu kế lqp
  20. @ thoidianthoid:
    Chuẩn đó bác @khongsaodauem mà đảm bảo với bác @Dinosaur1995 code bên đây đáng để đợi nha
  21. @ khongsaodauem:
    @Dinosaur1995 nghe nói admin sắp có sự kiện phát code đó bác chịu khó đợi là ok nek
  22. @ Dinosaur1995:
    Em là mem mới .từ Bình Phước lên ..xin hỏi ? Có code nào bên Q3 không ? Các bạn cho lời chia sẻ khi lần đầu trải nghiệm .trước đây chưa đi MS loại này
  23. @ homnaytroimua:
    được vcl luôn @thatlavuivcll bác giữ giúp tui một code với đã ib bác
  24. @ thatlavuivcll:
    Bác nào đang một mình thì ghé đi nek bên đây đang dư vài code
  25. @ homnayvuilam:
    lễ rồi bên đây đang đông vui lắm ae ơi
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Q3 CHECK EM VÚ BỰ TOKYO

metroivethoi1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Buổi trưa nắng cực ngủ dậy thì thằng em t cứng hơn thường ngày cho nên là như một thông điệp của vũ trụ t biết rằng nó đang rất mong muốn được xả hết những bức bối ra bên ngoài với nhiệm vụ của một người anh thì hiển nhiên t phải làm theo những mong muốn của một đứa em dễ thương đáng mến đã luôn luôn theo t đúng không anh em, t thì cũng điệp viên bên tokyo q3 lâu rồi nên hôm nay lại cùng thằng em thân thiết tới đó luôn và con số may mắn được hai anh em t nhắm tới đó chính là 25 với một chút tín hiệu từ vũ trụ .

Phi tới cơ sở nhanh chân gạt chóng xuống là có bảo vệ ra đỡ đần rồi nên không phải làm gì nhiều, lúc đầu đi vô t mới sực nhớ ra đó chính là mình chưa gọi điện trước không biêt vô có ngồi chờ không ta nhưng may mắn sao t không phải chờ ,,ngồi tầm 5p thồi là được mấy ku nhân viên dắt lên phòng rồi. Vào xông hơi 10p thì bé nó bước vào nhưng với suy nghĩ phải lạnh lùng boy nên là t ngồi chơi xông một chút nữa mới ra nha anh em, bé thì cũng khá lanh lẹ với hiểu chuyện thay gì ngồi đợi t thi bé nó pha nước trước để đón tiếp t khi ra rồi, ra gặp bé thì thấy là bé xinh với đặc biệt là vú bự hơn trong hình,, t xông hơi ra là bé nó xà vào ôm với lau khô cho t liền không biết mấy khứa tuyển dụng bên tokyo kiếm đâu ra một bé ngon thế không biết chưa quần nhau nha nhưng thấy vậy là ưng rồi đó.

Hai đứa ngồi xàm sở nhau một chút là bé rủ t vào tron bồn mà bắt đầu những cuộc thác loạn không hồi kết vừa vào thôi là bé bắt đầu cời đồ từ trên xuống dưới luôn hết rồi mấy anh em phải thấy được cảnh đó thì mới biết nó tuyệt với như thế nào , mà bé này cởi ra là khoe hết không che một cái gì luôn đó nha tụi m từ cặp vú bự cho tới bờ mông căng mọng và đặc biệt là khe nướt ẩm ướt mum múp lồ lộ ra trước mặt t nha anh em hỏi thử anh em vậy thì có mà chết không chứ. Bé tắm kỹ được cái còn nghịch nữa lấy 2 cặp vú cạ cạ vô người t nữa chứ, bé vừa cạ vừa di chuyển dần xuống thằng em của t tới điểm dừng thì bé đã chuyển từ cạ thành bj luôn rồi,chắc là do t đã phải nhịn từ rất lâu mà gặp được một bé dâm như vậy nữa cho nên là chỉ với vài đường mút liếm là t sắp out nên phải kêu bé dừng lại liền haizzzzz

Tắm lại rồi lên giường massage khỏe, khoẻ thì bé này làm tạm ổn không có gì đặc biệt , cái quan trọng là mệt nek thì phải nói là mệt thiệt luôn nha ,,,viết bài rp cho anh em vẫn còn đang mệt kkk bé mở màn bằng bài dổ gel nuru trườn vếu sau đó thì chơi nặng đô hơn là cạ mu loz lên thằng em của t, mà thằng e của t thì hiển nhiên là chịu không nổi ngóc đầu dậy và thế là y như rằng bé lại vồ lấy nó mà bú mút nói chung thì do lần này đã bắt được nhịp của bé nên nghĩ là sẽ chơi lâu được nhưng ai dè bé nó chơi 1 skill cực kỳ cháy đó chính là WC rồi lại BJ tận cuống họng ,, ôi đcmn phê đéo tả được nên là t CIA luôn quá là tê tái luôn đó nha anh em đồng dâm. Ra về k quên tip e nó 900k và hẹn gặp lại .