Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 CHƠI BÉ 18 TOKYO Q3 AI NGỜ BÉ NÓ NON TƠ ĐƯỢC CIA TÊ CU

homt2nhucc1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Hôm nay là bắt đầu vô chuỗi ngày nghỉ lễ rùi nhưng mà tui đâu có được may mắn như mấy anh em có người yêu có bồ đâu nên đánh phải ghé tokyo q3 mà thăm mấy bé đỡ vậy được cái máy bé này không cần đầu tư những vẫn được ăn thấy cũng hời hơn rồi, nay quyết định đi bé 18 nói chung củng chả có cai lý do mẹ gì đâu chỉ yêu là thấy số đó đẹp nên chọn bé nó thôi

Do không có đặt trước nên là ngồi chờ cũng tầm 30p đó anh em xem rút kinh nghiệm nha mấy ngày lễ hay cuối tuần thì nên đặt trước cho đỡ phải đợi, đợi đúng giờ thì được ku nhân viên mở đường cho lên phòng, bươc vô phòng thôi là thấy cơ sở có chuẩn bị đầy đủ rồi cái gì cũng có nên là ưng ý rồi, dạo này bên ngoài nóng quá nên xin từ vã bộ môn xông hơi luôn chứ giờ mà xông nữa chắc tẩu hỏa nhập ma luôn quá, ngồi chơi máy lạnh xơi nước một hồi thì bé nó bước lên dáng ngon face thì xinh theo kiểu nhẹ nhàng thục nữ nha.

Ngồi tâm sự với bé nó nhiều chút thì được bé dẫn vào bồn nhìn mặt bé cười dâm mãn nguyện thôi là đủ hiểu chuẩn bị phải đối mặt với một bé dâm nữ đội lốt hiền diệu dễ thương rồi đó, khúc đầu thì vẫn tắm bình thường và nhẹ nhàng lắm nha tới lúc mà tẩy trần xong hết thì bé bắt đồ lộ diện ra hết luôn nha đang tắm vậy đó là xáp vô cái cháo lưỡi tui luôn còn tay bé thì vuốt ve con cu của tui móa giật mình mà nứng dữ thần nấu cháo xong thì bé nó chuyển xuống bú ti mấy anh em nghe đúng đó không nhầm đâu nha là bú ti chứ không phải là liếm ti đâu nha, và cuối cùng của màn tắm tiên này chính là bé nó nuốt com mie nó luôn con cu của tui đúng là dâm dê giả danh trí thức mà người gì mà dâm thế không biết bé nó bú liếm dữ quá gặp tui đang bí nữa chịu gồng một hồi bắn lung tung luôn

Bé làm bài khỏe khá là sướng nha đang mệt người được bé nó đấm bóp khỏe cả người luôn mà có cái bé nó nghịch quá làm bài khỏe mà cứ cạ cạ cặp vú vô người tui hoài chịu sao mà nổi, bé nó vừa thấy thằng nhóc tui có dấu hiệu hồi phục thôi là y như rằng bé nó chuyển hẳn qua bài mệt luôn không kịp để thằng nhỏ ú ớ gì hết tui suy nghĩ bé này mà có người yêu chắc thằng người yêu bé ngày nào cũng bị hút cạn tinh binh quá, vô bài thì bé nó thực hiện động tác đổ gel mà massage nuru bé nó đi bài nuru 100% toàn bằng vú với lồn thôi chứ không có bộ phận khác nha nhiều khi còn mút lưỡi với bú ti nữa chứ còn tay thì lúc nào cũng chăm sóc thằng em không để nó cô đơn đúng là nứng đủ đường chỗ nào cũng nứng ở đây mà là khách sạn là tui đè bé nó đụ chắc chục chập quá rồi cái gì nên đên thì bé nó cho đến luôn, tuột thẳng xuống dưới mà bắt đầu wc với bú cu cho tui được cái trước khi bé nó bú thì phải mân mê dạo đầu xung quanh con cu tui cái đã rồi mới vào bài bú, bé bú lút cán vừa máu lửa lúc thì lại tình cảm tới nổi tê luôn đầu con cu, lần này không phải gồng nữa rồi mà là chịu không nổi nên đành cia tặng hết cho bé tinh túy của tui