Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal CHỐT ĐƠN SỐ 15

doandu123

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Nay mới được off 1 hôm lên diễn đàn lướt xem gần nhà đi cho tiện thì thấy có bài nói bé 2 cái lún đồng tiền đúng gu quá tức tốc lấy cái code phi con chiến mã đến. Quên mất phải gọi điện nên đến đúng lúc em nó vừa lên mới cay đắng cuộc tình , vẫn quyết tâm book bằng được nên đưa nhẹ code ra làm cái 2 phát ngay rồi gọi mấy anh em đi i. tiếng nữa chưa xong nên tạm chấp nhận thua để đến với em nó chứ thằng em lùng bùng quá rồi bắn chả trúng gì được
. Phi ào vào có bác bảo vệ nhiệt tình dẫn xe cho lên lựa thêm 1 bé cho thằng bạn thì siêu dễ tính nên kêu ai cũng được thế là 2 anh em 15 và 22 ngồi đợi 1 lát thì thằng bạn lên trước còn bé vẫn đang chuẩn bị ngồi nhấp nháp nhẹ tí thì lên phòng xông phát cho khỏe nghe tiếng cửa mở ra ngay lập tức đưa con ngươi tới nhòm thấy em khá là cao . Thôi cũng ra luôn để ngắm em nhiều tí em cười rất là cưng sao cứ thấy con gái 1 răng khểnh 2 lún đồng tiền là mê xỉu ta không biết anh em đây có cùng gu vậy không hehe. Em đút trái cây cho ăn ngồi tâm sự mỏng tí quê quán vv thì đến lúc cả 2 ngắm nhìn cơ thể trần trụi của nhau. Bước vào bồn nằm em gội đầu cho tay không quên test hàng nhẹ dạo này chia tay người yêu rồi lâu ngày không đụng vào người con gái thấy cảm giác nó khác hẳn mê ly quá
Em tắm rất kỹ đến lúc chăm thằng em đứng dậy ngắm hun nhẹ nhẹ kèm đường lưỡi đánh thằng em mấy phát lâu ngày quá chưa gì nó bùng nổ luôn em không kịp gì nên chỉ kịp nói a ra em vội chụp hẹ tay lên chứ không là bắn thẳng vô mặt em nó rồi
. Em cười rất là cưng rửa sơ lại cho mình và súc miệng lại , cần nhất là như vậy có lúc đi xong thấy chỉ đánh răng không không an toàn bằng listerrin nên rất an tâm hưởng thụ
. Nay tính hưởng thụ êm ái mà sếp lại giao việc đột xuất nên nói em bỏ qua hết mấy phần này nọ làm luôn vô việc chính , cặp vú em đi thì thật ra không cảm giác gì lắm chắc do cảm giác mình vậy chỉ thích mấy em đi lưỡi hôn trên người thôi còn lại ko thích gì
. Đến lúc đường lưỡi em đi đến đâu em lại nút chụt 1 cái da gà cứ thế nổi lên nhột nhột sướng sướng đê mê. Sếp gọi quá gấp rồi nên cũng nói em chăm thằng em luôn để còn về thế là em trườn nhẹ hôn lên thằng em mình lấy tay kéo nhẹ chân em hiểu ý vô bài 69 em đúng gu nên thấy ngon hẳn liếm không ngừng nghỉ nghe em rên em dừng hẳn lại chắc do chiếc lưỡi thần thánh quá, sao lần này thấy ngon đến lạ kỳ ko hiểu bé nó ăn gì mà bánh cuốn thế là mình out tronng sung sướng ..