Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Chưa thấy ai qua được bé 68..

UNiVeRsE

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
300
Trải nghiệm 1 lần massage ở đây xem nó thế nào mà giá vé lại cao thế. Xem 1 loạt các hình KTV ở đây cuối cùng t chọn em 68: mặt xinh body bốc lửa
Đến nơi thì được ku lễ tân giới thiệu các loại vé 700, 900, 1200, 1400,… lâu lâu mới đi trải nghiệm 1 lần nên thôi bấm bụng chọn luôn gói 1400 (wc + cia + 2s). Đợi set up phòng mất 15p. Vào phòng thì bo cho locker 30k cf cho em nó đỡ buồn.
Xông hơi đc 10p thì em nó bước vào, nhìn bóng em sau màn kính xông hơi mờ mờ ảo ảo, không biết mấy bác sao chứ với t đây là khoảnh khắc hồi hộp nhất khi đi check hàng vì nhìn con mồi lấp ló nửa rõ nửa mờ như thế này cũng đủ làm t hồi hộp rồi. Mở cửa bước ra thì chao ôi, đập vào mắt là cặp nhũ hoa trắng bóc to ngồn ngộn, mũi cao da trắng bonus thêm câu ”cục vàng đợi em có lâu không? “ rồi ngắt thằng em t 1 cái là thấy khoái rồi, kinh nghiệm check hàng trước giờ chủ động kêu “cục vàng” như vậy thì “ít” có dâm lắm. quả thật trò chuyện dăm ba câu thì em nó nhí nhảnh + khẩu dâm hơi bị nhiều
Vào bồn cho em nó tắm + khám phá vòng 1 real to tròn của em, hỏi thì em nói vú real thì em to nhất cơ sở này rồi (đúng gu t) trò chuyện đc dăm ba câu thì em nó thoa dầu khắp người rồi chủ động nắm tay t đưa xuống khám phá hang động mà em nó đã cắt tỉa gọn gàng, hang gì mà khít rịt lại mịn màng, 10đ. đến đây thì em nó hết trườn vú lên phía trước người t rồi lại xoay người lại trườn mông lên thằng nhỏ, bím mà chà cu kiểu này, may mà t gắng hít thở sâu, chứ bác nào nóng tánh coi chừng cầm cu đút vào luôn thì khổ. Hết chà rồi bj liên tục trong bồn như thế ta cũng chịu hết nổi mà bắn hết vào miệng em ấy.
Rửa người sạch sẽ rồi thì đến ms khoẻ, có khen cũng có chê, phần khoẻ em ấy cũng đấm bóp từ trên xuống dưới thôi, theo t cảm nhận thì chưa bài bản, thôi kệ nằm hồi sức. được cái shot 2 bù lại, em nó thả kiến khắp người t, hết khe đýt rồi tới trứng dái nhột không tả nổi, thả kiến rồi lại trườn người chà vú, chu mông cho dọn wc t được trải nghiệm đủ cả, em nó hỏi t 69 không nhưng t không thích vét nên thôi em nó bj cho t, thằng em thì bị nút chặt bởi cái lưỡi thần thánh đó, 1 tay thì bóp vú, 1 tay thì mò cua bắt ốc, bím gì mà khít rịt như hút ngón tay t vào sâu bên trong vậy. cuối cùng cũng out trong sung sướng, kết thúc 1 buổi chiều trải nghiệm.
tổng kết free vé + tip = 1400.