Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 CIA DÀNH TẶNG BÉ 30 TOKYO Q3

buongnur1235

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
99
Lâu rồi không có người yêu nên trong người cứ có cảm giác khó chịu bức rứt như thế nào đó 😰 chắc trên đây anh em nào thiếu hơi ấm phải nữ thì hiểu cảm giác của tui ak, mà bức rứt quá nên thôi đi massage mệt cho an toàn chứ dạo này chơi gái nguy hiểm quá, lên diễn đàn lướt qua lướt lại thì thấy bé 30 tokyo q3 đang hot vcl thế nên là quyết định chọn bé nó luôn thôi chứ đang bí bách rồi mà chứ trầm ngâm lưỡng lự thì biết tới khi nào mới được đi 😛

Mà bị cái ngu là không chịu đặt trước nên khi tới cũng phải ngồi chờ mà cũng nhanh không quá lâu, tới lượt tui là mấy ku nhân viên dẫn lên phòng liền luôn thấy khá là nhiệt tình với thân thiện nên là tip cho ku nó 100k vô phòng mới ngồi được chút vừa thay đồ xong là bé nó vô, đánh giá tổng quan về bé 30 thì giọng dễ thương với ngọt về body thì bé nó có một cắp vú tròn trịa cộng với đầu ti hồng 🤤 được làn da trắng của bé nó tôn lên nữa vuốt xuống tới eo thì bé nó không có lipit nên là ôm vào lòng thích cực và điểm cuối cùng chính là cặp mông tròn trịa căng đét cùng với cái lồn cực múp đến từ vị trí số báo danh 30 đó nha

Mình với bé nó quần nhau với khám phá một hồi nóng quá nên được bé dẫn vô bồn tắm để mà tẩy trần luôn 😈 bé tắm rửa khá là tình với sạch sẽ nha, mới nghiêm túc được một chút thì bé nó lại nghịch ngợm nữa haizzz hỏi có phê không chứ vừa tắm xong là bé chuyển qua cháo lưỡi cho tui liền, đường lưỡi được bé nó điều khiển đi một cách dịu dàng uyển chuyển từ trên xuống dưới không hề có một động tác thừa luôn quá ư là mượt mà xuống tới dưới là bé nó bắt đầu vô thế để bú cu cho tui luôn rồi bé nó mở màn nhẹ nhàng khá là đê mê xong thì lại chuyển qua máu lửa làm tui giật mình có kịp chuẩn bị gì đâu nên là thất bại dưới tay bé nó mà cia 💦 luôn

Xuống tới giường thì bé nó bắt đầu vô bài khỏe trước bé làm có lực nhẹ nhàng chill chill nhưng lại vô cùng khỏe nhiều khi ngủ quên mà không biết luôn đó, vô bài mệt thì bé mở màn bằng bước đổ gel đều khắp cả người của t luôn trườn vú cạ lồn gì có đầy đủ hết luôn không thiếu một bài nào, mà công nhận cái kỹ năng đi đường lưỡi của bé phê lắm nha đi đều 2 mặt luôn, tới đây thì nứng quá rồi mình ra hiệu cho bé chuyển qua thế 69 luôn vô thế này thì bé nó làm quá ok luôn mình thì được tự do khám phá khu vực thầm kính của bé nha đúng là hàng có chăm sóc có khác, vừa bóp vừa nhiều nước đặc biệt là thơm tho không hề có mùi đó nha, còn bên dưới thì bé vừa bú liêm vừa thêm âm thanh nữa nên nhiều khi tưởng là đang làm với người tỉnh không vô thế một cái là bé nó áp dụng công thức liền: vét máng + bú lồn + âm thanh của sự dâm đãng + đặc biệt là cái kỹ năng bú cu lút cán cực đỉnh của bé = 10p cia 💦 dành tặng cho bé nó hết luôn

💸 Tổng kết thiệt hại cho ae tham khảo nha vé 1tr2 típ 1tr2 bo cho ku nhân viên 100k