Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Q10 Cô bé 09 tuyệt phẩm đỉnh của đỉnh

Aqua phi dao

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
-3
Để mình kể cho các bác nghe về 1 chiều chủ nhật đỉnh của đỉnh :

Không biết sao dạo này ngủ dậy cứ hay bị đau lưng các bác à thế ko ngần ngại gì tìm đên bên Tokyo q10 dạo này nghe mấy anh em giới thiệu cho bên đây làm ok lắm.

Úi dồi ôi ta nói vừa chạy xe tới đã gặp một anh bảo vệ nở nụ cười niềm nở làm mình cảm thấy được chào đón hết sức. Tiếp đo mình bước vô và làm cái vé 1tr2 liền do được biết cái vé này được out bao nhiêu cũng được nên ghiền.

Sau đó thì được quản lý giới thiệu cho em 09 đang hot với lúc trước cũng có lên diễn đàn đọc nhiều nên biết bé 09 này đang là ngôi sao sang nên chọn bé nó luôn.

Ngồi nghỉ ngơi lướt face được tầm 10p thì bé xuống tới. Và cái gì đến cũng đến bước vào phòng em nó cười tươi ơi là tươi giọng nói ngọt ơi là ngọt làm mình cảm giác như người yêu mình vậy.

Em nhẹ nhàng cởi áo sau đó cởi quần ko ngừng nựng thằng em của mình miệng lúc nào cũng kêu cục vàng của em vô xông hơi đi, trời nó đã nghe nó ngọt như mía đúng là xông hơi thư giản sau tuần dài làm việc đã thật. Sau đó mình bước ra em dẫn mình ra bồn tắm để nghịch với mình em nó mân mê thằng em của mình với lầm mấy skill trong bồn tắm như đá trứng cút, bánh mỳ kẹp xúc xích, BJ lút cán…. sướng quá chịu không nổi nên out luôn, sau khí tắm xong em nó lau người cho mình kỹ càng sau đó còn quỳ xuống nhẹ nhàng hôn bj thằng em mình đắm đuổi mân mê ( quá tuyệt ở khúc này đỉnh của đỉnh) sau đó lên giường em nó làm nuru cho mình phải nói cái tiết mục này quá là phê em bắt mình duỗi thẳng chân sau đó bôi chất j đó đại khái theo tìm hiểu thì nó làm từ rong biển nguyên chất. Em dùng đôi môi ngọt ngào của mình lê la tới đâu thì cô bé của em nó lại lê la tới đó theo phải nói là tuyệt vời đó chỉ là mặt sau lưng thôi nhé.

Tiếp tục lật lại ta nói mặt trước mà làm kiểu nuru này phải nói là nó phê thì thôi luôn nhá anh em. Em dùng cô bé mà âu yếm thằng em của mình mà mình cảm thấy nó phê gì đâu thật lòng mà nói đã thật sự.

Sau khi vật lộn một hồi thì anh em biết rồi đấy cái gì đến cũng phải đến thôi nhưng chưa xong đâu anh em ạ cái này mới đặt biệt này sau khi thằng em kêu gào khóc la thì em nó còn nhẹ nhàng dùng cặp môi của mình âu yếm an ủi cậu nhóc ta nói trời ơi phê mà phê tới nóc, nóc nhà còn thấp cái này chắc phải nóc landmark 81 thì mới diễn tả được cái sung sướng đó. Kết thúc em nó vệ sinh cho mình sau đó massage khoẻ cho mình phải nói em điêu luyện từ xa cho đến gần, đấm bóp bấm nguyệt rất kỹ và bài bản cảm thấy cực kỳ thoải mái và lưng mình cổ mình bây giờ không còn đau nhức.

Đánh giá

Face: trẻ dễ thương (10đ)
V1: vừa đủ nguyên chất
V2: cũng có dáng khá ok
V3: nẩy nẩy nẩy
V4: sạch sẽ lênh láng

Riêng bản thân em 09 này là một cực phẩm rất đáng để trãi nghiệm tuyệt vời viết đến đây còn lâng lâng quá đã anh em à.