Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 Cứ mua combo là đi ko cần suy nghĩ

beticuto

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Massage tokyo q10 thì chắc các anh em đều biết hết cả rồi, thôi không phải giới thiệu gì dài dòng nữa nhé. Tại mình mua combo r nên cứ chơi th
CSVC nói chung là chuẩn không cần chỉnh rồi. Phòng ốc okie, sạch sẽ gọn gàng. Hôm đấy đi thì gọi em số c11 cho chắc cú vì thấy nhiều bài review khá ổn áp.
Em này người không cao lắm nhưng mặt rất chi là xinh luôn. V1 to và chắc nha. V3 cũng vậy. Cái service của em thì thôi rồi luôn.
Rồi sau đó mọi thứ chuyện gì đến rồi sẽ đến. Đặc biệt cái khoản BJ của em nó phê lắm các bác ạ, nhẹ nhàng tê tê liếm từ cổ chân lên đến tai, nổi cả da gà ạ, bj của e nó bác nào yếu thì nên cẩn thận ko là CIA luôn đó nha, như em chẳng hạn :v
À, nói đến massage trước đã thì em nó ms cũng khá tốt luôn, hiếm khi mình đi gặp em nào làm ở mấy chỗ này mà ms lại thích như thế, rất chi là dễ chịu.
Mình đang nằm sấp, massage lưng xong em nó không nói không rằng, dùng lưỡi liếm nhẹ lên khắp lưng và người mình. Trò này thì nhiều em có rồi, nhưng em này làm rất thích. Thứ nhất, em nó liếm khắp lưng, nhẹ nhàng ướt át lưỡi em nó trườn từ lưng xuống mông rồi bắp chân, ngón chân. Mà em nó liếm rất nhẹ nhàng, tỉ mẩn nên rất thoải mái. Mà liếm rất lâu nhé, riêng khoản liếm này cũng phải 15' là ít, mà đấy mới là lúc mình đang nằm sấp thôi nhé, chưa tính lúc ngửa ra.
Thế cũng chưa là gì, phê như này mới ăn tiền. Trong lúc liếm láp say mê tỉ mẩn ấy, em nó cứ một lúc lại vục mặt vào mông mình, dùng 2 tay banh 2 bên mông ra rồi liếm láp lỗ hậu, vẫn rất nhẹ nhàng mà phê cực kỳ vì em nó làm rất kĩ, lưỡi cứ đánh hết xung quanh lại chọc chọc ngoáy ngoáy, mà không phải chỉ một lần. Cứ đang liếm láp được một lúc em nó lại trườn xuống mông như thế. Xin thề là chưa bao giờ mình được hưởng thụ một màn WC phê đến như vậy.
Sau khi em nó liếm chán thì lật mình lại, lại liếm hết từ ngực xuống chân, tỉ mà tỉ mẩn mới đến thằng cu. Và vẫn với style rất chi là nhẹ nhàng và phê pha ấy, em nó BJ làm mình sướng tận óc. Chính cái nhẹ nhàng tỉ mẩn của em nó mới làm mình sướng hết mức có thể. Cuối cùng là kết thúc bằng màn CIA không thể mãn nguyên hơn khi mà sau khi mình out em nó vẫn ngậm nguyên thằng cu trong mồm, mút mát cho bằng sạch mới chịu nhả ra.