Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 CUỐI CÙNG CŨNG ĐƯỢC GẶP EM 25 TOKYO Q3

_Boy_HCM_

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
199
Đọc tiêu đề chắc mọi người cũng hình dung được sơ sơ rồi 😂. Lần đầu set kèo là sắp chốt rồi thì lại có kèo đi ăn nên bể lần 1. Lần 2 set thì bé lại có khách rồi :((. Người ta nói quá tam ba bậnđến lần 3 mình cũng được gặp em ấy. Mình đi vào ngày 21 tầm 6h chiều trước ngày siêu KM free vé 1 ngày vì mình biết kiểu gì ngày 22 cũng đông nên thôi 21đi luôn 😂.
Đến nơi thì mình ngồi phòng chờ tầm 5p thì lên phòng, do mình đã có đặt trước nên thủ tục này nọ cũng không lâu lắm. Vào phòng thì mình thấy Tokyo Q3 và Q10 cũng giống nhau, 1 tủ để quần áo, 1 sofa, 1 bồn tắm, 1 giường massa, 1 WC, 2 phòng xông hơi. Tranh thủ lúc em chưa đến mình vào xông hơi tí cho khỏe người. Sau khoảng 5p thì nghe tiếng bước chân thì đoán là em đến rồi. Gặp em lần đầu ấn tượng đầu là em khá xinh, vòng 1 to pp);4. Không hiểu sao trên diễn đàn ai lại ghi vòng 1 em ấy 78 🤣, 87 thì còn đúng chứ 78 gì. Theo đánh giá của mình thì:
Face: khá xinh, dễ thương
V1: 9
V2: 8.5
V3: 8.5
V4: nước tràn trề
Khởi động mình và em vào bồn cùng tắm cho nhau, mình tranh thủ sờ nắn khắp người em. Phải công nhận là vếu em bóp rất đã và sướng. Vếu tự nhiên, to bóp rất đã tay. Tắm cho nhau xong thì mình nằm xuống bồn để em khởi động với đường lưỡi khắp cơ thể minh. Mình hơi nhạy cảm nên thấy hơi nhột nhưng cảm giác rất sướng.Nếu 1 mình sướng thì thiệt cho em quá 😂, nên mình cũng tranh thủ khám phá hang động. Tay mình ra vào nhịp nhàng khiến em rên nhẹ (do em đang BJ cho mình), nước thì tràn ra ướt hết cả tay. Sau tầm 20p sung sướng trong bồn thì mình cũng out lần 1. Ra khỏi bồn mình và em lấy khăn lau mình cho nhau, ôm nhau cái cho đỡ lạnh rồi lên giường nằm chuẩn bị cho màn nuru. Trước khi nuru thì em cũng massa tí cho mình khỏe lại rồi mới đổ dầu và nuru. Cả cơ em đi khắp người mình, cảm rất phê nhất là khi quá vếu em chà khắp người mình, hết vếu lại đến bướm. Cảm giác đê mê khó tả. Cuối cùng mình và em kết thúc lần 2 trong thế 69. Phải nói là nước nôi em tràn trế quá. Húp mà sướng. Kết thúc shot 2 trong sung sướng. mình và em cũng tranh thủ tắm lại cho nhau và thay đồ. Còn ít phút ngồi tâm sự với em thì mới biết emở Kiên Giang. Không hiểu mình có duyên với KG dữ. Lần đầu đi tokyo thì chị 09 cũng KG, lần này đi gặp em cũng KG nữa 😂. Ko biết lần 3 có gặp KG nữa không 😄 ?

Tổng kết, em 25 Q3 khá xinh và nhiệt tình, kết nhất vòng 1 em ấy. To, bự bóp rất sướng. Mod diễn đàn nên sửa lại đi để số đo trên đây 78 thì chết em ấy rồi 😂. Sẽ còn quay lại tokyo vào 1 ngày nào đó. Chào tạm biệt mọi người.