Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Cuối Tuần Viễn Chinh Tokyo Q.10 Cùng Em 79

Nhậm Ngã Hành

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
0
Đầu tuần nhiều sức khỏe và sung mãn nhé ae, đạn dược thì một tuần qua chắc ae cũng xả không ít nên đầu tuần tích lại một tí để cuối tuần lại xả. T thì vừa xả tung tóe hết cả nên giờ cũng dưỡng binh luyện tướng để hôm nào lại sức là tiếp tục.
Nhắc lại vẫn còn ghiền với phần phục vụ ngon lành của em gái 79 bên Tokyo Q.10 quá phê, em vừa ngon về dáng, serv cũng quá ổn nên thằng nhỏ cứ bị em hút cạn hết sinh lực, bao nhiêu tinh túy đều được em xử lý gọn ghẽ hết.
Cuối tuần làm ly cà phê sớm với mấy ae huynh đài đồng dâm, ngồi nói chuyện tám hết cả buổi rồi mạnh ai nấy về, vừa hay trời lại nắng nóng, còn t thì nắng cực nên thôi đang gần khu LHP nên ghé luôn Tokyo. Xong phần tic 700k thì lên phòng, ngồi xông hơi một tí, đang gần vào giữa trưa nên ngồi một lúc thôi cho có mồ hôi là ra ngoài, đứng hít lấy từng hơi không khí trong lành rồi ngồi lại trên ghế sẵn tiền hớp tí nước. Em cũng lên phòng sau đó không lâu, một vóc dáng khá hấp dẫn với chiều cao của em cũng khá lý tưởng, một dáng người mãnh mai và cặp mông to quả lê chín mộng.
Em thay đồ rồi bắt đầu vào với phần tắm, trước đó cả hai cũng được một tràn tâm sự hả hê không kém phần hấp dẫn vẫn là lúc được tận tay kiểm tra khắp người em sướng hết cả tay. Đang lúc miên man thì được em cho vào phần tắm, vừa đủ sướng với một làn da mịn màn thêm vào đó là cặp bưởi tròn mềm mịn, không thể bỏ qua vòng eo nhỏ nhắn của em và một con sò non khít chặt mộng nước. Em đi nhanh đến phần nuru và để không phải chờ đợi, thêm vào đó là phần BJ nhẹ nhàn mà kích thích khiến thằng em cứ run lên từng hồi như muốn được xả đạn.
Rồi đến sâu hơi nữa với phần mệt của em, vừa làm em vừa kết hợp thêm những bài kích thích dùng lưỡi, hôn hít đủ kiểu tê tái hết tâm hồn. Gương mặt xinh xắn của em ghé xát lại gần hơn và nhẹ nhàn thổi vào làn da từng hơi nhẹ nhàn và âu yếm, chưa dừng lại em trườn lướt thêm một lúc lâu kết hợp phần cọ bướm nhẹ nhàn chậm rãi nước nôi nghe ướt đẫm trên đùi. Rồi em nhẹ nhàn kề miệng lại và BJ chậm rãi và êm ái, những cái mút chậm rãi dần được tăng thêm nhịp độ như muốn cuốn lấy thằng em theo từng nhịp của sung sướng. Bàn tay khẽ nâng bầu ngực của em, vuốt ve nhẹ nhàn trên làn da và rồi xoa đều khắp cặp mông tròn trịa, từ từ chạm vào mép bướm của em và vuốt ve lấy từng nhịp chậm rãi, không vội vàng cứ miết quanh mép bướm đang khép chặt rồi từ từ ngón tay tiến sâu hơn, chậm rãi móc lấy từng nhịp và miết đến điểm G của em khiến em như vừa rên lên trong sung sướng. Một dòng nước ấm áp tràn ra từ bên trong, từng cơn co thắt lấy ngón tay cũng như miệng em đã mút chặt hơn lúc nào hết. Thằng em cứ thế run lên và đạn đã khai nòng, thoát đạn trong sung sướng tột cùng rồi thở hắt ra một hơi để ấn định kết thúc sung sướng. Em tỉ mỉ dọn dẹp hết mọi thứ rồi ngồi xuống cạnh bên để tâm sự một lúc nữa rồi lúc hết giờ đành chia tay em mà ra về, một cảm giác hài lòng với em gái xinh xắn dáng ngon lành của tokyo.