Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 Đi bé 22 cuối cùng của năm

cailoldamdang

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Trưa làm việc gặp khách xong rồi thấy hơi khó chịu trên cơ thể , bèn nghĩ đến massage liền . Lên congdongms đảo vòng . Thấy nay có cái Tokyo q10 đó nên là chạy qua luôn .Qua tới gửi xe rồi đi vào mua vé , thủ tục như những lần đi massage khác , đọc pass xong đc giảm hẳn 50% . Dức cái khám phá cho nó phê . Vì chẳng biết số nào số nào nên đành đợi random đại vậy , dúi cho anh nhân viên phục vụ 50k rồi kêu kiếm e nào bén bén xiu hehe .

Đang hí hửng xông hơi vừa bước ra thì e nó cũng bước vào , ô trước mặt mình là 1 bé khá là xinh , ko khác gì hot face cả , nhìn cái có thiện cảm liền . Mình thấy lấp ló sau cái áo trên là bộ ngực khá khủng , nghĩ trong đầu chắc ngon rồi . Mình ngồi xíu cho ráo mồ hôi thì bé cũng lại pha nước , rồi lại lau cho mình , hỏi han chọc gẹo rồi làm quen . Bé khá là duyên và gần gũi . Rồi e nó cũng bỏ hết chiêm y trên cơ thể mình ra để cùng nhau bước vào tắm . Ngực face thì ra, nhưng mà ko sao , nắn bóm êm vừa tay là khoái rồi hehe , vòng eo đúng kiểu ngọc trinh 69 gì đó ,đúng thon gọn ko có chút mỡ nào .Cùng nhau vào bồn rồi bé tắm cho mình , nói chuyện tâm sự đủ thứ chuyện , rồi cùng vuốt ve nhau khá là thích thú , e nó cũng ko quên vuốt ve thằng nhỏ mình , rồi đi lưỡi khắp bắp đùi rồi lên toàn thân trên .Được lúc khá là rân rân phê phê thì e nó kêu đứng dậy lau cho mình rồi bước lên giường matxa .

Kỹ năng đấm của e này khá là tạm ổn , vừa lực , nói chung là cũng ok theo mình thì thấy vậy là được rồi . Đến phần trườn thái , bé bắt đầu đổ tinh dầu khắp người mình . Dùng cặp ngực to đẹp ấy kết hợp với đường lưỡi đi đều hết từ dưới chân lên tới cổ . Được 1 lúc thì e cũng kêu mình xoay người lại , e nó rê trên thân mình rồi đi xuống bắt đầu bj thằng nhỏ , trên này mình chỉ có biết khám khá e nó rồi nằm mắt cứ lim dim mà hưởng thủ , bất chợt e nó xoay lại đổi thể 69 , trời húp sạch luôn , nước nôi thì lai láng luôn , hành nhau xíu thì dưới chịu ko nổi nữa , mình đành chịu trận , CIA luôn nhé , đã lâng hết cả người . Nằm xíu ôm e nó rồi đứng dậy tắm rửa và ra về .
Bé của em là 22
-Face xinh kiểu hot girl tiktok ấy,nhìn cưng lém,giọng nói ngọt dịu dàng da trắng mịn như em bé vậy á
V1 : bưởi to mềm
V2 : có ít lipit
V3 : căng tròn mịn màn to tron
V4 : hết sảy con bà bảy,còn thèm nè các đồng dâm ạ ! (Khoái khoái chảy nước miếng..chảy nước miếng)