Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q3 Đi cả năm gặp đựọc bé 25 ưng thì th

khianchuoi

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Con gấu về quê hơn tuần nay, khó chịu trong người quá, trên đường về thì thấy TOKYO Q3 nên lủi xe vào luôn, lên quầy gặp lễ tân tư vấn vé các kiểu, thấy có chương trình giảm 50%, nên chọn vé 1000k, và hỏi xem còn bé nào trống. Xem còn được vài bé, chấm được bé 25 có vẻ cute, book ngay và luôn, lấy cái code và làm thủ tục thanh toán.
Ngồi làm miếng trái cây, uống miếng nước thì được phục vụ dẫn lên phòng, vào xông hơi được 10p thấy nóng quá bước ra ngồi nghỉtý, thì bé bước vào, giọng nói miền bắc, nhẹ nhàng tình cảm, tâm sự trong lúc đợi nước thì được biết, bé gốc Hà Nội, gia đình vào Lâm Đồng lập nghiệp.
Đánh giá sơ bộ: da trắng mịn màng, face tròn xinh xinh, vui vẻ, nhiệt tình
V1: hệ cam, vừa đủ sài, mềm, hàng real, ti nhỏ, hồng hào
V2: eo ót đầy đủ
V3: chắc nịch
V4: dọn cỏ sạch sẽ, se khít
Tâm sự xong bé dẫn vào bồn tắm, bé gội đầu xong, đổ xà bông lên lưng, bổng dưng có gì đó chạm vào lưng, trườn lên xuống, và bé dùng lưỡi liếm từ cổ lên đến tai, nó sướng gì đâu, rồi bé rửa sạch xà bông, vẫn là màn dùng ngực trườn lên xuống tiếp phần 2, lần này đi lưỡi từ sóng lưng đi lên đến cổ, tai rồi vòng ra trước lick ti các kiểu. Rồi bé kêu quay người lại đi anh, lúc này là thấy đến công chuyện rồi, bé đi lưỡi từ chân lên đến đùi, bụng, ngực, cổ rồi bé đi lưỡi xuống đến thằng em, bé bj lút cán luôn nha, bé bj nhẹ nhàng, tạo cảm hứng, làm cho thằng em căng cứng.
Rồi bé bôi dầu, bắt đầu dùng v4 cạ lên xuống, ôi cạ nó phê lắm luôn, sau đó bé xoay người lại, bé cạ theo thế doggy (ko phải ịch đâu nhé), bé nhịp lên xuống cảm giá tới nái luôn anh em ạ, mình ngồi dậy hôn bé từ phía sau, lúc này tôi nói ai mà không biết nhìn vào tưởng đang ịch là tới công chuyện, và rồi bé dùng đùi kẹp thằng em lại, vẫn tư thế nhịp lên xuống làm có giác lên đỉnh thật sự, bắn ào ạt luôn, phê lòi mắt. Lần đầu gặp bé có skill này.
Tắm rửa lại xong bé nói qua giường em làm tiếp cho anh nha. Qua giường nghỉ ngơi 10p bé hỏi anh muốn em massage khỏe trước hay massage mệt trước nè, mình nói em làm cho nó cứng như vậy a nằm sắp hơi bị cấn, nên em là cho nó mềm lại đi em, và rồi bé nói anh nằm sấp tý nhé, em trườn sau lưng cho anh tý lấy cảm giác rồi xoay lại anh nhé, đúng là bé thật hiểu chuyện, không làm mất hứng giây phút nào, bé đổ dầu rồi trườn tiếp, bé dùng v4 trườn lên xuống, bé bj lúc cán, nhẹ nhàng tăng tốc từng nhịp, bé đổ dầu cạ v4 vào thằng em, ôi ko biết tả thế nào, phê theo kiểu chữ ê kéo dài, tôi khá thích cái thế xoay người lại cạ nó sướng thật sự, lần này bé dùng đùi kẹp ku rồi nhịp lên xuống, với tốc độ nhanh hơn, kết hợp âm thanh JAV đạt cảm giác cực đỉnh, tôi thề là tôi out lúc nào không hay luôn, bé cũng quá phê, nhưng bé biết mình đã out nhưng vẫn làm tiếp để đạt sảng khoái cực đỉnh, đến lúc mình cảm giác thằng em mềm lại, thì mình mới biết là mình đã out, quá tuyệt vời.
Nằm nghỉ tý, rồi qua bé tắm lại sạch sẽ, à quên tắm xong bé kêu cho tô mì ăn lấy sức, làm vài miếng trái cây rồi thay đồ ra về, sẽ quay lại gặp bé nhiều lần. Quá tuyệt TOKYO Q3