Phòng chát
  1. @ thatvodungvcl:
    Xin chút review về bé 69 nek
  2. @ conchodenay:
    @buongnur1235 bác có code nào không
  3. @ buongnur1235:
    Anh em ơi cuối tuần rồi ai đi không nek
  4. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  5. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  6. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  7. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  8. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  9. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  10. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  11. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  12. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  13. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  14. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  15. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  16. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  17. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  18. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  19. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  20. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  21. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  22. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  23. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  24. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  25. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal đi đâu cũng về lại bé 27

concuchaba

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Bôn ba khắp nơi để truy tìm chân ái thì cuối cùng đã tìm thấy e ở TOKYO q10. Hôm nay là lần thứ 2 mình ghé TOKYO và cung là lần thứ 2 gặp e, e cho mình những cảm giác rất đặc biệt và cũng rất nhiều cái đầu tiên mình được trải nghiệm cùng với e.
Cũng như thường lệ phóng xe đúng 40p từ công ty chạy dưới cái nắng của SG để qua gặp e, vừa vô trình cái code ngồi dc 2p thì locker dắt mình lên phòng, phòng hnay là 05 có hơi nhỏ hơn 1 chút với phòng 14 lần trước mình đi. Mình rất ưng phòng xông hơi ở đây, vừa đủ nóng và nhanh (tầm 5p là khói mù mịt). Ngồi ngẩng ngơ nghĩ về e mà e vô hồi nào không hay biết luôn, tầm 10p thì e mở cửa đưa mình cái khăn rồi kéo mình ra nói chuyện.
Phải nói là nói chuyện với bé cứ như bị lạc lối đi đâu á, bé nói gì cũng thấy cưng, cũng thấy đúng Hnay dành hẳn 20pđầu chỉ để tâm sự với e, thật sự mấy câu chuyện đến giờ mình cũng không nhớ nổi đã nói những gì chủ yếu là ngắm e và chọc e cười, e cười rất xinh cứ bị u mê đó các bác ạ
Review về e thì đã có quá nhiều bài viết rồi, và thật sự là e chưa để mình phải hối hận 1 phút giây nào Hôm nay bé đặc biệt dành tặng mình 1 món quà mà theo bé nói là chỉ có 2 người là bé từng làm là mình với a
Mình đi vé vô cực nhưng sau round 1 đặc biệt của bé thì mình gần như bị mất sạch công lực sau gần 10p chiến đấu
Bé kêu mình nằm để massage cho, mình kêu thôi nằm chơi với anh được rồi mà bé nhất định bắt mình nằm đó để massage cho khỏe người. Thôi thì ng đẹp nói gì mình cũng nghe theo, đang vừa massage vừa tán dóc thì đột nhiên bé kéo mình qua hiệp 2. Tư thế 69 huyền thoại, đâu cố gắng cầm cự được thêm 10p là cũng chết trong tay e
Vừa dứt cái sếp gọi kêu về gấp thế là phải ngậm ngùi chia tay e. (Mà có ở lại thì chắc chết với e thiệt Tống kết bé 27:
V1: 8/10 hệ cam V2: 10/10 ôm hơi bị sướng không tí lipit luôn
V3: 9/10 bóp đã V4: */10 ae tự đánh giá nhoe
P/s: không biết e có đọc được bài này không nhưng mong e may mắn với những lựa chọn của mình. Nhớ những gì e hứa với a, mai mốt a kiếm em báo thù. À xuống checkout dc Lễ Tân cho cái voucher 50% nữa chứ cám ơn nhiều nhiều, chúc cơ sở làm ăn phát đạt và mang nhiều bé mới cho ae trải nghiệm nhé.