Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn ĐỎ ĐẦU CU CÙNG BÉ 22 LQP

cuocsongkhokh

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Chào anh em được hôm cuối tuần được bung ra khỏi những công việc mệt mỏi chốn văn phòng với một phần thì tui cũng không có người yêu nên là quyết định ghé massage lqp để được thư giản một chút đã chứ trong người dạo này vừa nhức mỏi vừa bí bách nữa thì đi lqp là một trong những lựa chọn tuyệt vời vcl luôn rồi đúng không nào anh em ơi

Tui thì cũng mới chơi bộ môn này được tầm có 3 4 tháng thôi nhưng mà với cái danh 22 lqp thì đúng là không thể không có ai biết được đúng không nào, thế là hôm nay quyết định chọn bé nó để xem sao dạo này bé nó hot quá, mà cũng may là tui đi buổi trưa nên cũng vắng với trống khách. Vừa gạt được cái chống xe xuống là được anh trai bảo vệ chạy tới sắp xếp rồi quá là ok luôn, vào thì cứ như lựa chọn ban đầu là bé 22 lqp thôi không có gì thay đổi quá nhiều, trống khách nên chỉ cần đợi tầm 10p để cơ sở chuẩn bị là được lên phòng để mà chờ bé, vô khúc này thì nôn quá do nghe danh lâu rồi mà chưa có diệp gặp được cái hôm nay được gặp nên là vui không xông hơi gì luôn. Đợi thêm tầm 5p nữa là bé 22 bước vào đúng là như anh em trên nhóm đồn luôn face xinh dáng nuột nhìn qua lớp áo thôi là cũng thấy được sự múp máp của cái lồn và tuyệt phẩm cặp vú của bé nó rồi nha

v1 tuyệt phẩm của cái miền nam này luôn không thưởng thức là hơi phí
v2 dáng tuyển nên theo tui nhận định thì eo bé này hầu như ko có lipit
v3 căng, nẩy, bóng bẩy
v4 múp máp, khít rịt, nước nôi thì thơm tho

Lúc trong bồn tắm chắc bé nó mới thi triển có 50% kỹ năng thôi mà thế cuộc đời tui chưa bao giờ sướng với phê như lúc đó, kể cả có làm với người yêu cũ thì cũng không sướng như bây giờ thề luôn đcm dốc láo làm chó liền, mới vô là bé nó hun với sờ mó nhẹ nhàng cho tui trước rồi mới chuyển qua tắm tình nha, sau khi sạch sẽ thơm tho thì bắt đầu bé nó nấu cháo lưỡi với tui luôn rồi lại bắt đầu đi đường lưỡi từ trên xuống dưới mà điểm kết chính là con cu của tui, lúc mà bé ngước lên nhìn thấy bé trong khoảnh khắc này như muốn đụ bé luôn vậy đó nhìn không khác gì diễn viên jav luôn vô bài bú cu thì bé bắt đầu liếm nhẹ nhàng từ đầu cu cho tới thân cu của tui trước rồi từ từ chuyển thẳng qua bú trọn con cu của tui luôn tới đây là do được phục vụ kỹ quá từ đầu rồi nên là cũng không chịu nổi nên được bắn thẳng hết lên mặt bé nó, mà nhìn mặt bé hưởng thụ lắm luôn nha thật là dâm vcl ra luôn

Xong phần trong bồn thì được bé nó lau sạch người rồi bắt đầu ra giường để lại bài massage cho tui mở màn là massage khỏe về phần này thì bé làm khá là có kinh nghiệm với lúc rất là vừa phải nên hồi phực tầm 70% sức lực với cực kỳ đỡ nhức mỏi, bé làm một cái bước chuyển bài vô cùng mượt mà, phải nói là mượt vcl ra luôn đang đấm bóp massage cái tự nhiêm xà vào mà hun tui luôn hun từ nhẹ nhàng rồi tới mãnh liệt và cuối cùng là cháo lưỡi luôn chắc thàng nào mà là người yêu của bé này chỉ cần không biết bé làm nghề này thôi kiểu gì cũng được chăm tới con cặc luôn chứ kỹ năng đỉnh đến như vậy mà, hôn xong thì lại bắt đầu xoa gel khắp người của tui mà vô bài trườn vú kết hợp cùng cạ cái lồn mum múp nha lồn đi tới đâu là một vệt nước ướt át, âm ấm và dâm đãng đi theo đó tới đây khá chắc là bé nó được khai mở 100% độ dâm luôn rồi đó làm xong bên trên thì bé lại bắt đầu trườn xuống dưới để mà chăm sóc cho con cu của tui nha vẫn là bài từ nhẹ đến mạnh từ từ để phê làm phải cia hết cho bé nó luôn, nhưng mà siêu đặc biệt là bé nó wc nha

Đánh giá chung thì bé 22 lqp phải nói là đỉnh với ngon hèn gì mấy anh em ai cũng ghiền bé nó