Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 DÚ BỰ LÀ MÌNH ƯU TIÊN

concucubu

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Được hội anh e “ guột “ chỉ cho số C11 bên tokyo q10 cộng với hôm nay tâm trạng mình đang “nắng cực “ nên sau giờ làm xách xe qua giải tỏa luôn.Đi ngay giờ tan ca nên đường kẹt xe kinh khủng,vừa nhích xe, mồ hôi chảy từng dòng nhưng mà cuối cùng cũng lết tới hoàng gia .Chọn vé 1200 giảm còn 600k book luôn bé C11. Nhân viên lịch sự, chu đáo. Lên phòng thì mình vào xông hơi tầm 15p, bé 39 bước vào...Ôi thôi thân hình bé đầy đặn, khoác chiếc áo mỏng + với cái quần ren kích thích làm sao. Bé vừa vào chào hỏi xong thì đã bóp nhẹ chym mình 1 cái rồi trao nhau những chiếc hôn nhẹ nhàng, sau đó bé thoát y 100%. Sau đó mình và bé vào bồn tắm, bé bắt đầu tắm cho mình từ trên xuống dưới, kích thích mọi giác quan :)) bú liếm đủ thứ. Sau khi chăm sóc phần trên, bé bắt đầu chăm sóc "thằng e". Bé chổng mông ra sau, bắt đầu bú, thật sự mình thích cái cảnh nằm trong bồn tắm rồi bé ấy chổng mông BJ cho mình, phê vl các ae ạ, tiếp theo bé ngồi lên người dùng "cô bé" cạ vào "thằng e" và nhấp, tay và miệng mình cũng ko quên mân mê bú liếm bộ ngực của bé, bộ ngực to tròn trắng mịn phê không chịu nỗi. Mình ngồi lên thành bồn cho bé Bj tiếp . Được 1 lúc thì out lần 1 trong sung sướng .
Sau đó tắm sơ rồi bé lau khô người cho mình rồi cả 2 lên gường bé massage khỏe cho mình. Bé làm bài bản ân cần từng động tác. Cũng gọi là hơi khoẻ .
Tới màn du hí NURU bé thoa gel lên người cả 2, bé gọi đó là nước của bé =)) Bé dùng cái lưỡi điêu luyện của mình liếm từ chân lên đến lỗ tai, không quên kèm theo những nụ hôn nhẹ nhàng, những tiếng rên khe khẽ. Ngực bé cũng không để yên, đi đến đâu bé lại dùng ngực đánh qua đánh lại, chà tới chà lui...bé cũng không quên cho "cô bé" đi khắp người mình, rà từ dưới chân qua mông rồi lên đến lưng. Mình nằm ngửa ra và cũng lặp lại công đoạn như lúc nãy, nhưng bây giờ thì mình thỏa thích dùng tay để hái hoa bắt bướm, có thêm cái gel kích thích đến tê người=)) giờ nghĩ lại vẫn còn thèm :( sau đó thì vào thế 69 kết thúc, bé bú mút nhiệt tình "thằng e", phó mặc "cô bé" cho mình thoải mái. Sau khi out, bé còn nằm chơi tâm sư với mình, mình cũng không quên ôm ấp sờ mó thêm chút =))
Tổng: Full Service lại biết cách chiều khách (BJ, 69, trường bò đầy đủ nhiệt tình và vui vẻ )