Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn ĐƯỢC BÉ 01 ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ LQP HIẾP DÂM

todaynhucc1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Vô mùa mưa mà lại đầu mùa nữa chứ, kiểu vừa nóng vừa ẩm trong người thì cứ kiểu khó chịu với rích rích nữa, thế là thôi ghé qua bên lqp để mà thư giãn cho người đỡ khó chịu cái chứ không cứ kiểu kiểu gì chịu không nổi luôn, sau khi tham khảo qua nhiều nguồn thì cuối cùng tui quyết định hôm nay sẽ đồng hành cùng bé 01 để có được một chuyến massage khó quên thôi

Sau khi tới thanh toán tiền vé thì ngồi đợi xíu xiu là được dẫn thẳng lên phòng luôn rồi khá là ưng ý cái cách phục vụ chuyên nghiệp bên đây, bé 01 vừa vô phòng tui nhìn cái thôi là ưng cái bụng rồi bé này dáng ngon không phải là đồng hồ cát đâu nha nên là anh em khỏi tưởng tượng chi cho mệt nhưng mà cũng ngon lắm nếu mà gặp bên ngoài thì tưởng là công chúa nhà đại gia nào thôi chứ không nghỉ là làm massage đâu nha

Cái màn trong bồn lúc bé nude cũng là lúc tui được chiêm ngưỡng rõ ràng nhất cái body vô cùng bén và nuột nà của bé nó luôn nha dù không phải là đồng hồ cát thì cũng là một chín một mười đó nha, về tắm rửa thì bé nào cũng như bé nào rồi nên khỏi phải đề cập đến nha, sau khi bé này tui thấy một điều vô cùng đặc biệt đó chính là cứ vô bài làm tình và bé làm cực kỳ sung sướng luôn nghĩ sao ở trên thì đá lưỡi mà bên dưới lại đang hj cho tui luôn rồi, tới lúc bé nó thấy con cu của tui giựt giựt là đi đường lưỡi thẳng xuống dưới mà bj luôn mới mở đầu thôi mà bé toàn làm lút cán sao mà chịu nổi đành phải bắn ra hết lên mặt bé luôn thôi

Lên giường bé vật lý trị liệu cho tui một hồi thì thấy khỏe thật sự luôn, đúng là người gì vừa có tài vừa có sắc hỏi sao mà không mê cho được chứ đúng không nào các anh em. Về bài thư giãn thì bé nó nuru mượt mà không một chút khựng nha vừa đổ gel xong cái là bắt đầu cạ lồn rồi trường vú nấu chao lười đẩy đù luôn lâu lâu còn có hiệu ứng âm thanh nhớp nháp nữa quá là nứng nừng nưng luôn nha, lúc mà mọi thứ đã tới đỉnh điểm thì cũng là lúc bé nó chui xuống mà wc cho tui đúng là không có cái phê nào như cái phê này luôn lần đầu tiên được mất trinh đít mà là ngon, lúc này thì phê quá rồi không còn biết trời trăng mây gió gì hết bé chuyển qua bú cu nào không hay luôn tới lúc biết thì cũng chính là lúc tui cia hết vô miệng bé no

Face xinh xắn kiểu trưởng thành
V1: hàng việt nam chất lượng cao
V2: xíu xíu lipit mà không quá đáng kể nên là không sao
v3: căng tròn vô cái là nghe rõ luôn
V4: nước thơm, có chăm sóc cắt tỉa gọn gàng

Nói chung phải nói là quá ưng chym với bé 01 này chắc chắn nếu có cơ hội sẽ quay lại chơi đùa với bé nó