Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 ĐƯỢC BÉ 33 TOKYO Q3 BÚ BI CỰC ĐÃ

laiphaiphienr

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Chắc trong đây không có ông nào giống tui không nhà kế bên tokyo q3 mà không dám đi tại sát quá sợ đi thì lại bị gank thì tan nhà nát của chứ chẳng chơi, được hôm lễ cả nhà đi chơi hết xóm cũng vắng thế nên là tui quyết định là ghé qua đây để chơi chứ dạo này trong nhóm tele thấy mấy anh em nâng bi bé 33 dữ quá không biết thực hư ntn nào nên là hôm nay sẵng thiên thời, địa lợi, nhân hòa nên là quyết định đi trải nghiệm bé 33 xem anh em nói có đúng không nha

đánh giá sơ bé 33
v1: to tròn bóp cực phê tay luôn
v2: mềm mại thon gọn ôm cực thích
v3: căng tròn đúng hơn là căng hơn lốp xe luôn nha

Lên phòng xông hơi xong ngồi đợi bé nó tầm 8p thì bé nó bắt đầu bước vô ấn tượng với bé nó là bộ đồ dâm dục mặc như không mặc kèm theo đó chính dáng người đồng hồ cát vô cùng hút ánh nhìn nha mà nhìn một cái thôi là thằng nhóc hứng liền luôn, hai anh em ngồi khám phá nhau một hồi thì mặt bé từ từ ửng hồng lên nên có vẻ bé nó cũng bắt đầu hứng rồi thế là hai đứa cùng nhau bước vô bồn thôi, bé nó bắt đâu bằng cách dùng những dòng nước ấm áp để mà tắm một cách kỹ lưỡng cho tui nha khúc này có cảm tưởng như bé nó đang làm sạch một con gà để chuẩn bị mần thịt vậy đó mà y như rằng luôn nghỉ đâu là trúng đó, vừa xong khâu tắm là bé nó bắt đầu thực hiện những hành động vô cùng dâm dục đối với thằng nhỏ của tui đó nha, bé nó đi đường lưỡi tư trên xuống dưới làm tui rùng mình luôn mở màn thì bé nó bắt đầu wc rồi sau đó chuyển qua dạo đầu với thằng nhóc và bắt đâu bú luôn bé làm từ nhẹ rồi tới mạnh kèm theo đó là những âm thanh ướt át và dâm dục làm tui chịu không nổi nên đành phải out hết ra luôn haizzzz tự nhiên lúc quan trọng thì yếu thế không biết

Sau khi xuống giường thì lần này tự nhủ trong long phải gồng để còn tận hưởng bé nó nữa chứ, vô đầu tiên thì bé nó bắt đầu bài khỏe trước bé đấm bóp cơ lực cơ bản là có kỹ năng massage khỏe nên là làm mình thấy thoải mái với đỡ nhức mỏi khá là nhiều, sau bài khỏe thì chắc chắn là tới bài sung sướng rồi về phần này thì tui gồng mình đợi nãy giờ luôn, vô bài bé nó bắt đầu sử dụng gel mà hành sự với tui nha xong gel thì bé nó cạ lồn trước phần này thì bắt ngờ luôn tại mấy bé khác sẽ trườn vú trước mà hình như bé nó cạ lồn để nhiều nước hơn tăng sự dâm dục hay sao đó lồn đi tới đâu là nước chảy ra tới đó được cái nước bé thơm với không có mùi, xong lồn thì bé nó bắt đầu kết hợp giữa trườn vú với cháo lưỡi cho tui tới khúc này là thằng nhỏ ngỏng đầu lên rồi hết gồng nổi rồi, vừa thấy thằng nhóc tui thức dậy thôi là bé nó bắt đầu cười dâm mà lần mò xuống chăm sóc nó rồi cũng lại là những hành động dâm dục cùng âm thanh ướt át bé nó bú đúng theo nghĩa đen là tới con cặc luôn coi như tui chấp nhật thất bại thôi mà được cái là được cia nên cũng an ủi lần nào