Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 Được bé 59 tokyo q10 chăm sóc con cu cực đã

nguoiiugian1

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
98
Hôm nay được dịp đi giao hàng cho vợ ở bên q10 lâu lâu mới được đi nên là nói với vợ xe bị hư xong thì tạt vô tokyo q10 mà làm cái vé xả cái chứ mấy tuần rồi vợ nó cấm vận anh em ak 🙃, cũng may đang giờ hành chính nên là không có ai đỡ phải ngồi đợi, nhìn qua nhìn lại thì chốt được bé 89 😘, được ku pv dẫn lên phòng mà chuẩn bị đón bé dạo này sài gòn nóng quá nên quyết đi trước khi bé nó vào thì phải đi xông cái đã. Phòng xông hơi bên đây theo mình đánh giá là xin ngồi tí thôi mà mồ hôi ra quá trời, cũng trong lúc mình xông thì bé nó cũng vào rồi mà tui vẫn ngồi lại xông, tỉnh táo khỏe khoắn rồi thì mình ra để gặp bé 89 thôi, bé dáng cao dâm chủ động bắt chuyện với mình để tạo không khí thân mật nha 🤣.

Bé nó canh nước vừa đủ là dẫm mình vào trong mà ngâm bồn rồi, lúc đầu bé để mình ngâm mình với massage nhẹ nhàng thư giãn trước cái này bé sáng tạo hay nha thấy thư giãn cực kỳ sau đó thì bé nó bắt đầu tắm nhẹ nhàng cho thằng anh và tình cảm cho thằng em luôn, mình thì cũng tranh thủ mà nấu cháo lưỡi với bé nó luôn mà cảm giác hôn bé thích lắm kiểu bé nó cũng chìm vào sự đê mê với mình luôn đó, bé nó từ từ chuyển từ mút lưỡi rồi xuống mút ti và cuối cùng là bj làm như là làm tình với vợ luôn đó nên quá là thích luôn chứ không còn khá nữa rồi khúc bj ️🎷 thì bé nó kết hợp giữa bú sâu với liếm đầu thằng nhỏ làm mình tê quá mà bắn 💦 lung tung lên mặt bé nó luôn.

Móa đang gấp nên nói bé khỏi làm khỏe mà quất mệt luôn đi bé. Về bài mệt thì bé này làm khỏi phải nói rồi nội trong bồn tắm thôi là thấy ok rồi huống chi lên giường đúng không anh em, vô bài thì bé nó bắt đàu bằng đổ gel khắp người mà trườn vú nha nói chung đi nhiều lần rồi nhưng mà cứ được tiếp xúc da thịt với mấy bé là thấy phe rồi hết trườn vú rồi tới cạ lồn làn tới đâu là nứng tới đó, lâu lâu bé nó còn để lưỡi đi chơi lung tung trên người mình nữa đi cái đi xuống wc cho mình luôn làm quíu người tê với em nó luôn chơi gì mà chơi bất ngờ ác thiệt chứ xong thì bé nó tiện đường mà đi đường lưỡi lên đùm trứng với con cu mình luôn rồi, mình thích kiểu bj ️🎷 của bé nó ở chỗ là mơn trớn dạo đầu trước khi vào đó mà kiểu không hối hả vồ vập, tới lúc mà bé nó liếm tê hết đầu khấc của mình xong thì bé nó đã nuốt luôn con cu rồi khúc này thì phải nói là quá mãn nguyện nên bé mút được thêm chút là CIA 💦 luôn.

Hậu chiến trường thì bé vẫn tắm sạch sẽ lại cho mình rồi ngồi tâm tình thêm chút nữa mới ra quá ứ là tình cảm, lần sau nếu trốn được sẽ tiếp tục đặt bé nó.