Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 FB đã mang bé số 10 đến t

baobaodam

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Trưa làm việc gặp khách xong rồi thấy hơi khó chịu trên cơ thể , bèn nghĩ đến massage liền . Lên rphangx đảo vòng , trước thì hay đi Tokyo vì nó gần chỗ mình làm . Thấy nay có cái Tokyo q10 mới có bé số 10.Qua tới gửi xe rồi đi vào mua vé , thủ tục như những lần đi massage khác , đọc pass xong đc giảm hẳn 50% . Dức cái nuru khám phá cho nó phê .
Đang hí hửng xông hơi vừa bước ra thì e nó cũng bước vào , ô trước mặt mình là 1 bé khá là xinh , ko khác gì hot face cả , nhìn cái có thiện cảm liền . Mình thấy lấp ló sau cái áo trên là bộ ngực khá khủng , nghĩ trong đầu chắc ngon rồi . Mình ngồi xíu cho ráo mồ hôi thì bé cũng lại pha nước , rồi lại lau cho mình , hỏi han chọc gẹo rồi làm quen . Bé khá là duyên và gần gũi . Rồi e nó cũng bỏ hết chiêm y trên cơ thể mình ra để cùng nhau bước vào tắm . Ngực face thì ra, nhưng mà ko sao , nắn bóm êm vừa tay là khoái rồi hehe , vòng eo đúng kiểu ngọc trinh 69 gì đó ,đúng thon gọn ko có chút mỡ nào .Cùng nhau vào bồn rồi bé tắm cho mình , nói chuyện tâm sự đủ thứ chuyện , rồi cùng vuốt ve nhau khá là thích thú , e nó cũng ko quên vuốt ve thằng nhỏ mình , rồi đi lưỡi khắp bắp đùi rồi lên toàn thân trên .Được lúc khá là rân rân phê phê thì e nó kêu đứng dậy lau cho mình rồi bước lên giường matxa .
Kỹ năng đấm của e này khá là tạm ổn , vừa lực , nói chung là cũng ok theo mình thì thấy vậy là được rồi . Đến phần trườn thái , bé bắt đầu đổ tinh dầu khắp người mình . Dùng cặp ngực to đẹp ấy kết hợp với đường lưỡi đi đều hết từ dưới chân lên tới cổ . Được 1 lúc thì e cũng kêu mình xoay người lại , e nó rê trên thân mình rồi đi xuống bắt đầu bj thằng nhỏ , trên này mình chỉ có biết khám khá e nó rồi nằm mắt cứ lim dim mà hưởng thủ , bất chợt e nó xoay lại đổi thể 69 , trời húp sạch luôn , nước nôi thì lai láng luôn , hành nhau xíu thì dưới chịu ko nổi nữa , mình đành chịu trận , CIA luôn nhé , đã lâng hết cả người . Nằm xíu ôm e nó rồi đứng dậy tắm rửa và ra về