Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Trung Sơn GẶP DÂM NỮ 19 LAN QUẾ PHƯỜNG

suynghinuaroi

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Từ lúc vợ em đẻ bé thứ 2, một phần cũng phải chăm cháu và cũng bận công việc nên em phải rửa tay gác kiếm chăn rau rồi đi massage này nọ mấy tháng trời. Nhân lúc vợ con về ngoại chơi thì mới có thời gian đi nhậu và tranh thủ qua lan quế phường massage, thấy mấy em review quá ;)) . Coi ảnh mấy em trong group mà Lứng Nắm ;)) không biết anh em ở đây có vậy không nữa.
Đến nơi xuống hầm gửi xe rồi lên bốc cái vé 2 shot cho thoải mái .Em út thì bác quản lý tư vấn cho em 19 mới vào. Từ đầu tiên trong đầu em nghĩ khi em nó bước vào cửa là mặt dâm.Ngực chà bứ , mổng mẩy to nhìn body nuột. Mà thế đéo nào em này nhìn giống với 1 con bạn học . Nhìn quen vãi :))
Em này ngoan vào cửa là chào, chu đáo cởi hộ khăn quấn trym cho khách rồi bóp trym khách :)) Màn chào hỏi qua cũng là tới màn tắm táp . Em nó cởi đồ body khá đẹp , vòng nào ra vòng đó , ngực khủng mông to :)) em tắm khá kỹ sau đó là màn nuru trong bồn rồi em Bj nhẹ nhàng kết hợp dùng vếu to nắc con trym mình. Rồi cũng cum in vào ola của em ngậm đầy miệng .
Sau đó lên giường em massage khoẻ lại rồi lại chiến cái thứ 2 . Quy trình chắc anh em cũng biết hết rồi ;)) Khoản thư giãn thì em đánh giá cao nhất về em này là đm THẦN D M. Thư giãn từ bài bôi kem trườn với cặp vếu to chắc nịch, listerin ấm, liếm láp khắp người, tay em nó có kiểu vặn trym nhẹ nhàng phê không thể tả được. Trym em nó không lông múp mâp cạ vào Chym em sướng thôi rồi . Ấm ấm em có cám giác như ngâm nước nóng ;)) Shot 2 thì em kêu em nó 69 để khám phá hết các thứ . Em Bj nuột và không động tác thừa . Em xin hàng sau 5 phút, mặc dù em là người tương đối khỏe , hồi trước thì hầu như toàn 10-15 phút mới phụt. Chắc có lẽ là mặt giống cái con bé mà em quen nên hứng nhìn thôi đã cửng hết cả chym cò lên rồi. Lâu lắm rồi mới gặp em làm tình đỉnh cao đến như này. Với em này có kiểu mút chym BJ nhẹ nhàng nhưng mà rất khéo các bác ạ. Nhiều em mạnh hùng hục nhưng mà toàn bị đau rát thì khó có thể có cảm giác phê lâng lâng tận óc được
Xong xuôi lúc về thì chiều tối đổ mưa nên phải nán lại ngồi làm tô mỳ chai nước .Lúc chờ thấy mấy em xuống cũng khá tươi . Chắc lần sau check tiếp
Tổng kết hết 600k vé và 1200 tip cho 2 shot khá ổn với em 19 . Về body anh em nhìn hình đánh giá
lqp 1.png
lqp 2.png