Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn Gặp em rồi k muốn lìa xa

hayanlol

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
100
Hôm nay cuối tuần rồi ko biết đi đâu , rủ ai cũng bận ngồi lướt tele mà xem mấyy e bên lan qế phường chịu không nổi nên Vậy là thôi quyết đinh tối nay cho nó giải ngố luôn mà giờ cũng chưa biết sẽ đi đâu. Vậy là quyết định tắt láp chạy thẳng đến tokyo. Vừa vào nhân viên chào đón nhiêjt tình giời thiệu km r vé xong chọn ktv. Lướt lướt thì thôi chọn đại thử vận may luôn với em 07 con số mà mình rất thích. Nằm thư giãn tại tầng 4 vừa làm tách trà dự làm tô mì mà thằng nhỏ chưa gì đã khó chịu . Nằm tý thì được mười vào phòng. Ở đây phòng ốc trang trí hết sức gợi tình mộc mạc, tới đây là thấy lòng yên tĩnh hưng phấn hẳn ra.

07 vào phòng với bộ váy khá tình tình, khỏe cặp đùi thon dài nhìn ngon và tươi như nước ngọt. Bé vào rồi nhẹ nhàng tới gần mình cởi hộ mình cái áo, rồi tới cái quần, rồi tới cái.. à mà thôi . Vào xông hơi cho khỏe người được một lúc bước ra thì bé dắt mình vào tắm, bé từ từ chút bỏ xiêm y nhảy vào tắm cùng nhìn dáng quá là tuyệt vời, gương mặt sáng cùng thân hình quá gợi cảm, thằng nhỏ cứ như chưa được nựng bao giờ vừa được bé nựng vài cái nó đã cương lên nhìn thẳng chọc trời như tư thế đnag sẵn sàng chờ lệnh.

Tắm xong em lau khô người rời lên giường massage, bé đấm đá khá tốt. Bé đấm ở đâu khoẻ ngay ở đó, vừa đủ lực, đủ bài, bé còn bảo mình chưa đủ thì nói bé nhé. Nhìn người vậy mà sao sức mạnh phi thường dễ sợ. Massage khẻo phần này bé làm rất chuyên nghiệp. mình vừa khen bé xong bé cười 1 cái rồi bảo em làm gì cũng tốt hết a yên tâm .

Tầm 15 phút tắm táp nghịch ngợm trong buồn tắm ,hai anh em ra giường mát sa. Mình bảo em làm cho anh khoẻ trước rồi sướng sau, Em ngồi lêm mình bắt đầu công đoạn matsa. Nào là kiến bò, rắn trườn, bóp ,vỗ, day các kiểu ,hết sấp đến ngửa. Theo mình thì trình tay nghề Masa cũng tạm ổn .Em nó vừa làm vừa khiêu khích thằng nhỏ. làm thằng bé lúc nào cũng chào cờ
Chuyển qua màn trườn bò.Nằm sấp trước, em xoa tinh dầu lên toàn thân rồi bắt đầu dùng chiếc lưỡi nóng ấm, liếm cùng cặp vếu xoay,chà sát từ cổ,lưng,xuống chân, bím thì xát hết lưng, lên cổ,mình nằm yên để tận hưởng cảm giác ,bím chà xát,lưỡi liếm láp của em xuống cả lỗ nhị,vừa thốn vừa sướng. Chuyển qua nằm ngửa. Bây giờ thi phải hoạt động tay chân rồi. Tay bốc vếu ,em nó cạ con bím trượt qua trượt lại thằng bé ,mình ghì em xuống cháo lưỡi nhiệt tình,tay thì chọc ngoáy con bím đã nhoe nhoét vì tinh dầu,cảm giác có nước chảy ra. Bảo em cho anh vét nhé. Em ok, vì cũng khoái vét. Vậy là thế 69 được triển khai,Mình vừa vét vùa dùng tay nghịch hỗ trợ,còn em nó hết ngậm bi, đến liếm cột rồi ngậm trọn con cu vào miệng ,lúc nông lúc sâu.lưỡi xoắn đầu khấc ,em bú miệt mài mút như chưa bao giờ được ăn kem chim,kèm tiếng rên ư ử phê vãi.Mình gồng hết công lực cố kìm chế ,nhưng cũng không trụ được bao lâu thì vỡ trận, chim cò giật giật trong cái miệng nóng ấm của em nó .Em mút đến giọt cuối cùng còn bảo của anh đặc thế. Nằm thêm mấy phút cho hồi sức , hai đứa lại dìu nhau vào tắm rửa xong ra lại nằm ôm nhau buôn chuyện thêm mấy phút. Bé này nói chuyện dễ nghe ,tình cảm.