Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Gặp lại 68

SuperSoi

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
299
Được admin duyệt bài report nên hợp lệ tham gia khuyến mãi "viết report được free vé", sẵn đi công tác mới về mệt mỏi nên lết vào LHP tìm người quen. Bé 68 này trước mình có viết 1 bài bên diễn đàn khác, mà cái diễn đàn đó sập rồi, nên thôi giờ viết lại, coi như ủng hộ em nó, dù sao cũng khá ưng ý.
Gọi điện cho hotline LHP đặt hẹn trước rồi lết xác đến. Trong lúc đợi nhận phòng thì show cho quản lý xem bài viết và account trên diễn đàn => được miễn phí 1 vé tự chọn bất kỳ mệnh giá. Sẵn thông tin cho các bác về vé luôn:
  • 700k: 60 hay 90p gì đấy không nhớ rõ. Tắm tiên, nuru, out 1 lần.
  • 1200k: 90 hay 120p gì đấy không rõ. Tắm tiên, nuru trong bồn + trên giường, out 2 lần.
  • 1400k: 120p thì phải. Tắm tiên, nuru trong bồn + trên giường, out 2 lần, CIA và WC.
Mình vốn không thích 2 lần (do ra 1 lần là muốn đi về rồi), cũng không thích CIA và WC nên hay đi vé 700k là vừa. Nay được free vé nên chọn 1200k để có dư thời gian ngồi tám nhảm với em nó, vì em này nói chuyện xàm xàm vui, hợp với mình.
Bé 68 này người miền Tây, giọng ngọt như mía lùi. Đặc biệt là vừa vào phòng là nghe tiếng em nó liền. Suốt thời gian làm thì lúc nào cũng líu lo, tươi cười, nói chuyện vui vẻ và xàm xí (xàm vui nha, không phải xàm nhảm tào lao đâu). Lúc nào cũng hỏi "Anh thích làm gì, em chiều anh hết, miễn anh thấy sướng là được"...Chả lẽ bảo "Anh muốn ăn em" chứ :ROFLMAO: .
Bé làm kỹ, nhẹ nhàng, chịu nghịch. Body thì có da có thịt nhưng nhìn ngon lành nha, không phải béo múp đâu. Da láng mịn ôm thích lắm. V1 thì to, tròn, mềm, đúng tự nhiên 100% luôn. Cũng có eo nhưng không được đồng hồ cát. Gout bác nào thích có da có thịt, 3 vòng rõ ràng nhưng không phải đồ giả, không quá ốm...thì bé này là đúng chuẩn.
Lần quần với bé 1 hồi trong bồn thì out luôn, do sáng mới đi xa về nên đuối, bé cứ dụ "Mần thêm cái nữa đi anh, cho anh sướng" mà mình thôi, thay đồ ngồi nói chuyện chơi rồi về. Do mình thích nói chuyện với bé này, ngồi giỡn vui cho quên đi mệt nhọc. Lúc về còn đòi kêu mình "Anh đợi em lên lấy tiền xuống thối lại cho anh, chứ mần có 1 cái mà anh tip 1tr2 thì tội anh" :LOL:
Đánh giá bé 68 LHP
  • Mặt duyên, mới sửa mũi, nhìn cưng.
  • V1: to, tròn, mềm mại, 100% tự nhiên không silicon.
  • V2: hơi múp nhưng vẫn có eo ót nha. Nhìn bé mặc cái đầm dây mà chảy ke.
  • V3: căng tròn.
  • V4: hông quan tâm nên hông có dòm ngó, có sờ mó chút đỉnh thì thấy không có mép. Bác nào thích thì tự tìm hiểu nhé.
  • Kỹ thuật: tốt, đủ mọi bài bản hoặc theo sở thích của các bác.
  • Thái độ: cái này khá ưng vì bé rất vui, líu lo cả buổi, giọng miền Tây mà làm nũng thì thôi rồi nó tê tái. Rất lễ phép nhé, 1 tiếng là dạ, 2 tiếng là dạ.
Chi phí:
  • Tic: 1tr2 nhưng free do có bài report trên diễn đàn.
  • Tip: bằng vé. Mém được thối lại tiền.
  • Trà nước cho lễ tân, phục vụ và giữ xe (do free vé nên phần này mình gửi nhiều hơn mọi khi, mấy bác thì tùy nhé, dù sao cũng free nên tính đi tính lại vẫn còn lời chán).
Kết: rất hài lòng với 68 lần này. Các bác nên thử 1 lần rồi quay lại đây xác nhận cho mình nhé.

• Like
Cảm xúc: Anh Ba Chà Cú