Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn GẶP LẠI BÉ 22 DÂM DỤC VÀ MỘT ĐÊM KHÔNG HỒI KẾT

homnayvclt

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Dạo này chắc nhắc đến lqp anh em bị hớp hồn bởi mấy bé 22 hot tóp tóp hay là 01 dâm dục hết rồi nhưng mà không hôm nay tui sẽ lên bài trải nghiệm và một bé vô cùng tiềm năng về sự dâm dục và nhan sắc cung như vóc dáng cho anh em nha, số là lúc đầu tui cũng không biết bé này đâu những mà ngồi nói chuyện với mấy anh em thì được giới thiệu bé nó nghe nói nếu mà so về cái đẹp thì cũng dạng một chín một mười với bé 22 còn về độ dâm thì chắc cũng không kém bé 01 là bao tự nhiên có một bé kết hợp được hai cái tuyệt nhất nghe cũng hay hay nên là quyết định chọn bé cho một cuối tuần thư giãn cho thoải mái cái thôi

Gọi điện đặt trước rồi phi thẳng qua mà thăm bé thôi tui ưng nhất ở bên lqp là chỉ cần đặt trước thôi là khỏi phải đợi gì rồi quá là ngon luôn, tới nơi một cái là được dẫn thẳng lên phòng luôn không cần phải đợi chờ gì, ak có chứ hồi hộp đợi chờ bé nó vô chăm sóc mình thôi, ngồi một chút thôi là bé nó bước vào mà chào hỏi với chăm sóc nhẹ nhàng cho mình rồi, mà phải công nhận anh em nói đúng thiệt nha bé nó xinh với dáng cũng ngon lắm về độ dâm thì mới vô thôi là tui thấy bé chăm sóc nhẹ nhàng tình cảm là tui ưng rồi đó

Vô bồn tắm tiên cũng chính là lúc tui chiến đấu với bé nó, lúc nãy bé còn mặc đồ nên chưa xem được nhiều tới lúc bé nó nude thì ôi vcl cặp vú bé nó đẹp vcl trắng nõn nà thêm đôi ti xinh xinh hồng hồng nữa chứ vcl nhìn thôi là nứng máu chảy xuống cu cmnr bé nó tắm sạch sẽ với dâm nha vừa tắm mà còn mân mê tui nữa chứ đúng là dâm từ trong máu dâm ra, tắm xong thì bé bắt đầu cháo lưỡi rồi chuyển xuống wc cho tui ôi cái địt có wc luôn khúc này là quíu mà cái lỗ đít luôn rồi sướng run chân chịu không nổi luôn, rồi lại chuyển qua dạo đầu, mân mê từ đùm dái cho tới đầu cu của tui và bé nó kết bằng một màn bú cu mãn nhãn máu lửa tràn đầy sự ướt át ấm nóng kèm theo đó là những âm thanh dâm dục phê quá nên phải cia tặng hết vào bên trong bé nó thôi

Bài khỏe thì bé làm ok nhiệt tình với thái độ rất ư là ok luôn đó nha điểm 10 cho sự nhiệt tình luôn, nhưng mà tâm điểm đáng chú ý nhất chính là bài thư giãn đó nha anh em bé vô bài nuru đổ gel cạ lồn quá là phê lồn đi tới đâu là nước lồn thơm tho chảy ra tới đó hỏi bé nó có dâm không chứ trời, khúc sau thì bé nó bắt đầu trườn vú từ trên xuống dưới cho mình bé nó trườn tới đâu là tui cảm nhận được đầu ti bé nó căng cứng dần dần luôn đúng là đi tới đâu là phê tới đó luôn, và tuyệt kỹ cuối cùng của bé nó chắc chắn là bú cu rồi chứ còn gì nữa má nó bú từ trứng dái tới con cu không chỗ nào bé nó không liếm tới độ t nhìn xuống chỗ nào cũng bóng lưỡng bé làm đầu cu t tê quá nên là cia nào không hay luôn quá là sung sướng