Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Q10 Gặp lại em 39 Q10

Mr Domino

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Gặp lại em 39 quận 10
Chiều chiều có hẹn với mấy thằng bạn lai rai xong tự nhiên lại thèm xông hơi xả stress nên chạy qua quận 10 chơi. Mình đi em 39 được 1 lần và khá ấn tượng với em nên lần này tiếp tục book bé.Các bác nên đặt lịch hẹn trước thì sẽ được admin sắp xếp cho nhân viên mà ko phải đợi lâu nhé.Mình đi massage nhiều chỗ nhưng với tầm giá như ở tokyo thì cơ sở vật chất ở đây là ngon nhất. Phòng đầy đủ và sạch sẽ.
Bên quận 10 không quá rộng nhưng bố trí gọn và vừa phải. Lễ tân cũng khá xinh, mấy bác locker cũng nhiệt tình và dễ chịu.
Lên phòng, locker sẽ hỏi các bác có xông hơi ko để mở, mình thường chỉ xông ướt nên yêu cầu mở ướt thôi, wc có trong phòng lun nha. Phòng xông hơi mình đánh giá ok ah, không quá nóng và là phòng lắp đặt riêng để xông chứ ko phải lắp máy tấm thêm cái ống hơi như mấy chỗ khác. Xông được 10p thì bé vào, nhìn qua tấm kính mình nhận ra ngay dáng người quen. Cao tầm 1.65m, mặc váy ôm mỏng tann, nhìn là dựng mẹ lên rồi, tranh thủ xông lẹ rồi ra ngắm.
Sau khi xông hơi ra mình ngồi chút cho ráo mồ hôi, bé lấy khăn lau cho mình và cũng hỏi chuyện rất cởi mở. Đang nói chuyện thì tay bé cũng sờ soạn khắp người mình, cảm giác mồ hơi ướt ướt, ngồi sofa uống nước lại có gái vuốt ve nó sướng phải nói. Bé cuối người hôn thằng nhỏ rồi cầm thằng nhỏ kéo mình vào bồn tắm.
Trong bồn các bác sẽ được bú súng, chà mông, tắm gội, quét dọn sạch sẽ nha. Mình thích nhất được ngồi trên bồn, bé quỳ gối dứoi bồn bú. Xong thì đổi ngược lại, cho bé ngồi lên bồn để mình bú. Bé 39 rất ok trong mảng này, hợp tác và cũng thể hiện cảm xúc khi mình bú bé. Các bác mà kích được em nó nứng thì mới được phục vụ nhiệt tình nha. Nói đi massage mình là khách nhưng phải phối hợp chút chứ nằm đơ ra đó thì ko bé nào nó nhiệt tình đâu.
Mìnb out 1 lần trong bồn ở thế 69 và 1 lần trên phao. Ở bồn thì bé tập trung tắm rửa là chính, lên phao các bác sẽ được tận hưởng chiêu ngoáy lữoi cực sướng, liếm khắp người kích thích và dùng v1 massage khắp cơ thể. Bé dùng cả v3,v4 để chà lên người nhưng mình vânz thích v1 vì nó mềm và nhột nhột. Đánh giá sơ bộ bé 39 như sau:
V1: hàng sửa nhưng cũng ổn, đẹp, to và núm nhỏ
V2: vừa phải, ko quá mỡ cũng ko ốm
V3: to, mềm, da bé này cực min nha. Lấy mông chà cu sướng lắm
V4: bé cạo sạch chừa lại tí hair tạo kiểu , sạch sẽ, ko mùi. Mình bú là chảy ướt nhẹp lun ah
Bé 39 nhiệt tình, gương mặt rất nét kiểu miền tây, thái độ và kỹ năng cũng ổn, dễ chịu và rất hợp tác.
Kinh nghiệp mình thì các bác nên cởi mở vui vẻ tí, cho các bé thoải mái.khi làm thì cũng phối hợp qua lại, bé nào đúng gu sẽ triển hết kỹ năng cho các bác tận hưởng luôn.
Tóm lại thì ở quận 10 mình thấy ổn, cả về cơ sở, nhân viên và kỹ thuật viên. Bé 39 là 1 tron các bé mình hài lòng nhất ở đây.

Các bác tham khảo trải nghiệm nhé