Phòng chát
  1. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  2. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  3. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  4. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  5. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  6. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  7. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  8. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  9. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  10. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  11. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  12. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  13. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  14. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  15. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  16. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  17. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  18. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
  19. @ thilanhieuvc1:
    hôm qua tui bị bé 25 hiếp dâm má nó tê
  20. @ thatlachan12:
    hợp lý của ló luôn bác @qualalonxon ơi
  21. @ qualalonxon:
    dạo này có vẻ yên ắn quá, admin làm cái mini game cho ồn ào đê
  22. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  23. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  24. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  25. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn Ghi điểm tuyệt đối vào vùng tam giác của bé 69 lqp

conchodenay

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Vẫn là câu chuyện rảnh rỗi và tiếp tục sinh nông nổi của mình, số là mấy hôm trước có một buổi tiếp khách cũng xong sớm thì mình suy mới nhớ ra là bên tokyo đang có chương trình đi 3 giảm 50% hên sao ở đâu vừa đủ 3 người luôn nên là rủ anh em với đối tác để đi qua đây phê pha luôn chứ giờ mà về sớm quá thì cũng uổng.

Vô đến nơi thì được anh bảo vệ với thg ku lễ tân tiếp đón niềm nở ku nó cũng giới thiệu cho tụi mình và em ngon lắm để anh em chọn xong hết thì mình chọn bé 69 một phần do cũng chưa đi bé này lần nào nên cũng muốn được trải nghiệm những con hàng mới biết đâu chất lượng thì lần sau lại ghé thăm đúng không các bác.

Vào phòng ngồi xông được tầm 10p thì bé vào mà cũng một phần đang có chút men trong người lúc tiếp khách nên mình ngồi thêm một chút để cho rã bia rượu chứ không lại gặp bé nhanh gục lắm luôn, mà bé này cũng lanh trong lúc đợi mình xông thì bé đi pha nước tắm trước để tránh mất thời gian của mình điểm 10 cho sự tinh tế nha. Xông xong thì mình ra ngoài bé thấy mình là xà vào mà ổn với lau mình rồi nha anh em ngồi nói chuyện được một chút thì mình với bé vô bồn để tắm vô đây thì bé bộc lộ đúng con người thật của mình luôn vừa vô là đã chụp thằng nhỏ của mình rồi với một phần lúc ngồi ngoài nhin bé nó ngon quá nên thằng ku cũng dựng cờ khởi nghĩa nãy giờ rồi. Mà em nó có cái tật là cứ cái gì cứng cứng là thích ak vừa vô chưa gì đã ngoạm thằng em mình mà mút lấy mút để không biết tokyo kiếm đâu ra em này mà độ dâm cao thật ai mà là người yêu bé này chắc ngày nào cũng bị bé nó vắt cho kiệt sức luôn quá. Bé chơi đùa đủ skill với thằng em mình luôn nha từ bánh mì kẹp thịt cho tới đá trứng cúc, khúc cuối bé nó chơi cái bài dùng miệng với lưỡi miết theo dọc thân cu mình và kết thúc bằng màn mút đầu khấc quá phê nên là mình out ra tung tóe trung miệng bé nó luôn

Tắm xong thì bé lau người cho mình và vào massage khỏe cảm nhận về bé này thì massage đủ bài nhưng lực bình thương không đáng nhắc đến nha anh em. Vô khúc mà anh em mong chờ nhất rồi đây đó là những màn trườn và miết từ dú cho tới chym nha bé này miết chym tới đâu là mình thấy nước tới đó đúng là hàng chất lượng thật cực kỳ dâm tới lúc nứng quá thì mình nói bé làm 69 mà bé cũng ok luôn nha về skill bj thì bé này đỉnh rồi nên không nhắc đến nha bé nhiệt tình mút lút cán nên thế là mình out luôn trong sung sướng thật là quá phê