Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Trung Sơn Hưởng thụ cùng nàng 01

VNM Home

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
-2
Đầu tiên thì em xin chúc các bác có một ngày giữ tuần- tràn đầy hạnh phúc và niềm vui. Lần đầu tiên em viết report nên có gì mong các bác bỏ qua giúp em !

Chuyện là sau những ngày sống cùng bia rượu thì em quyết định tìm về bãi đáp yêu thương ở Lan Quế Phường để xua tan đi những mệt mỏi do rượu bia mang lại trong những ngày vừa rồi . Đến nơi thì em gửi xe xong đi vô.

Tại đây em được tiếp đón rất nồng nhiệt, nhân viên phục vụ đều rất niềm nỡ và hiếu khách. Vừa ngồi xuống nghỉ ngơi với uống nước thì được bạn quản lý nhiệt tình giới thiệu mấy em. Sau một nghe giới thiệu thì em dừng lại ở số 01 với cái vé 1tr2, một cô bé có nét dâm ngầm theo bạn quản lý giới thiệu là vậy.

Đánh giá sơ bé 01:
V1 phải nói là tuyệt phẩm nhìn là thèm
V2 ôm eo cực thích đúng chuẩn người tình
V3 ở đây không cho tới Z thồi chứ không cũng đè bé nó ra doggy rồi
V4 nước nôi lênh láng, có dọn dẹp chăm sóc nha mấy bác.

Hoàn tất mọi thủ tục thì em được mời ra ghế thư giãn nằm chờ để phục vụ chuẩn bị phòng. Khoảng 5 phút thì em được mời lên, bước vào phòng thì đúng là csvc ở đây chưa bao giờ làm em hết bất ngờ đợi được một chút thì em vô bắt gặp ánh mắt thơ ngây cùng lời chào hỏi nồng thắm đủ khiến trái tim bé nhỏ rung động. Bé trút bỏ xiêm y giúp em xong thì bảo em vào xông hơi cho khỏe, sau khi xông hơi xong thì em đã thấy bé chuẩn bị bồn tắm xong xuôi đâu ra đó rồi. Tới tiết mục mẹ tắm cho con thì tuyệt vời, mọi ngóc ngách trên cơ thể đều không thoát khỏi bàn tay bé nhỏ của bé cả thằng nhỏ cũng được bé tắm rất kỹ và sạch sẽ, lúc đầu thì em nghĩ chắc được ra để massage rồi nhưng không bây giờ bé nó mới đem hết tuyệt kỹ võ học ra quần thằng em của em do không chuẩn bị trước tinh thần nên em out trong sung sướng luôn. Xong bé lau khô rồi đưa em ra ghế ngồi để thư giản với để em nghỉ mệt một chút chắc ngồi nghỉ được tầm 10p thì thằng em nó lại biểu tình nên em lên giường để đến với những tiết mục chính.

Phần Massage khỏe : Bài bản đẩy đủ, lực nhấn nhá vừa phải, bẻ khớp mọi thứ đều rất ok, em chỉ biết nằm im nhắm mắt mà hưởng thụ.

Phần nuru: Với bầu ngực căng tròn mọng nước, bé thoa tinh dầu lên lưng em rồi bắt đầu chà nhẹ từ chân lên tới cổ, nhẹ nhàng nhưng tinh tế cảm giác như 2 cơ thể hòa quyện vào nhau. Lúc này thằng nhỏ đã bắt đầu chịu không nổi, không chịu nằm yên nữa nên em đành phải quay người lại. Em giờ mới được chiêm ngưỡng kỹ hơn cơ thể bé, một đường cong quyến rũ, em lúc đó chỉ muốn ôm trọn bé vào lòng. Bé dùng lưỡi đi nhẹ nhàng từ chân lên tới ngực rồi bắt đầu sử dụng skill click ti thần thánh, sau đó không quên tới màn cháo lưỡi xã giao nhưng đầy tinh tế khiến cơ thể em như muốn vỡ tung. Bé bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ, lưỡi bé như 1 chú rắn bé nhỏ uốn lượn xung quanh cây trụ nhỏ nhắn của em. Em cũng không quên khám phá hồ nước sinh thái của bé, em từ từ cho tay vào sâu hơn bên trong thì dường như vô tình chạm trúng điểm G của bé làm bé phải cong người và rên nhẹ nghe rất kích thích. Càng lúc bé càng làm nhanh hơn nên dù đã cố gắng gồng mình nhưng em cũng đành khuất phục trước bé mà out trong sung sướng. Ra về em vẫn không quên trao cho bé một cái ôm nhẹ nhàng như lời hứa sẽ gặp lại bé.