Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Không thể quên bé 29 dễ thương LHP

vẹn nguyễn

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Kể mấy ông nghe bé 29 nó tuyệt vời làm sao.
Đang lang thang trên đường thì tự dưng tui với thằng bạn hứng lên, đi tìm mãi thì mới nhớ là ông anh từng giới thiệu bên massage Tokyo.Thế là 2 thằng quay đầu chạy thẳng đến đó, không gian sạch sẽ thoáng mát làm sau, nhân viên lại rất nhiệt tình giới thiệu cho 2 thằng tui từng gói dịch vụ. Chọn đi chọn lại cuối cùng cũng lên phòng, ta nói nó thơm dã man mấy ông ạ. Tui cởi đồ vào xông hơi, khoảng 5p thì tui thấy em 29 bước vào. Ban đầu do phòng xông hơi mờ nên tui không thấy rõ mặt, tui vừa bước ra khỏi phòng xông hơi thì choáng thật sự. Ẽm cởi trần như nhộng đứng đợi tui, nó tới công chuyện liền. Dáng người mũm mĩm dễ thương, thêm gương mặt xinh xắn chỉ muốm cưỡng hôn thôi.
Thế là tụi tui tắm cùng, em rất là lễ phép nha, làm gì cũng hỏi trước. Em chu đáo thì thôi luôn, tắm rửa kì cọ rất kĩ. Em còn hỏi tui là muốn làm trong bồn hay là lên massge rồi làm. Tui thì thích massge trước, thế là tui lên giường cho em massge. Em chu đáo lau người, trải khăn, lấy gối, rồi cất giọng nhẹ nhàng mời tui lên nằm. Em thoa cho tui ít gel thôi em mút từ dưới lên trên, chịu không nỗi luôn mấy ông ạ. Rồi em để cặp ngực tròn vo của em lên người tui và chườn lên chườn xuống. Ta nói chườn tới đâu nó tê cả người tới đấy, rồi em vừa chườn vừa mút cả người tui, lúc đó là tui cứng ngắt thằng nhỏ rồi mấy ông. Xong em đổi tư thế lấy mông chườn tiếp tục, thề luôn là nó sướng gấp đôi lúc nãy, cả người nó mềm nhũn ra. Lúc mà đít của em và của tui chạm nhau, tui muốn rên lên thành tiếng luôn chứ chịu muốn hết nỗi.
Em tiếp tục đấp bóp cho tui, đấm tới đâu nó khoẻ người tới đó, bàn tay rất mềm mại và điệu luyện nha. Cái em kêu tui xoay người nằm ngửa ra, lúc đó là thằng em tui cứng kim rồi, em tiếp tục đấm bóp tay chân xong rồi em mút. Tui muốn lên tận mây xanh mới vừa mấy ông, em mút tất cả các chổ từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới, rồi từ từ mút thằng em của tui. Em đưa thẳng mông gần mặt tui cho tui bóp, ta nói nó căng mọng luôn, bóp nó sướng cái tay. Tui sờ từ từ xuống dưới thì mấy ông ơi nó lênh láng nước, lại ít lông ngay gu tui. Bên dưới thì khỏi nói, em mút mà tụi chịu không nỗi, phải rên thành tiếng. Thế là tui cũng mút lại của em, nó thơm vl ra, mà vừa mút trên, bên dưới cũng được mút thì khỏi tả rồi, như lên chín tầng mây.
Cầm cự được khoảng 15p thì tui thua trận trong sung sướng tột đỉnh, không còn mỹ từ nào có thể diễn tả lúc đó được nữa. Em chu đáo lấy khăn lau cho tui rồi mời tui vào tắm rửa lại cho sạch sẽ. Em vừa dễ thương vừa chu đáo thế này thì thiệt tui không thể quên luôn. Tui quyết phải tranh thủ đi lại em 29 lần nữa, để biết thêm trò hay mà có dịp kể cho mấy ông nghe.
Nhiêu đây chắc dài rồi, khuyên thật mấy ông nên thử em 29 nhaaaa, không hài lòng quay lại mắng tui cũng chịu, em xứng đáng 10000/10 luôn. Vậy nha, tui đi kiếm tiền để mai đi nữa kkkkk