Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn KÝ SỰ MỘT THẰNG GRAB CÙNG BÉ 06 LQP

troibuontoday

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Để t kế cho tụi m nghe câu chuyện của một thằng ku grab đua đòi chơi massage nha, số là trưa nắng vcl ra gặp trời xui đất khiến sao mà đứng chờ đối diện lan quế phường nữa chứ, sau một hồi ngồi check kỹ càng và suy nghĩ xàm lồn thì t quyết định ghé qua đây để thử, má giờ nghĩ lại mới thấy chạy chưa được bao nhiêu đi cái bằng luôn mẹ nó mấy ngày chạy haizzzzz đúng ra rảnh rỗi sinh nông nổi

Nói chung trước khi vô đây thì nhiều ngày trước cung có chăm chỉ lướt tìm hiểu về cái bộ môn massage này rồi, cũng biết được là bên đây đang có bé 06 là con gà đẻ trứng vàng cho bên lqp mà đi lần đầu cũng không ngu gì test phải chọn con át chủ bài để được thỏa mãn thồi chứ mắc gì phải test đúng không nào tụi. T vô tầm giờ chưa nên là không có ai book được bé là nhân viên đưa t lên phòng luôn khỏi cần phải đợi lâu quá ngon cho lần đầu trải nghiệm tại đây nha, lên phòng cũng hơi lạ lẫm vcl ra giờ về mới bik là có xông hơi nhưng mà mình đéo xông tiếc vcl ra, ngồi uống nước ăn trái cây được một xíu xíu thì bé nó bước vô luôn. Ấn tượng đầu với bé của t đó chính là bé này đúng là ngon vcl ra thiệt nếu đéo phải đi massage chắc thằng xe ôm như t đéo với tới bé luôn mà nói đi cũng phải nói lại nhiều khi gặp bé bên ngoài t cũng không nghĩ là bé nó làm massage đâu chỉ nghĩ bé nó chắc là hot tóp tóp thành đạt nào đó hay là bé hot girl kiều nữ nào đó đang được đại gia nuôi thôi

Mấy anh em thì chắc không lạ lẫm gì bé nó rồi nhưng t xin nói sơ qua về bé theo góc nhìn của t nha
v1 câng tròn bóng bẩy, nhìn mộng nước với ngon nha đặc biệt là ti hồng nhìn dâm vcl
v2 dáng hot girl hầu như không có lipit luôn
v3 đúng kiểu ngực tấn công mông phòng thủ nhìn từ xa xa là nứng
v4 lần đầu chơi nên bộ môn này t không khám phá nhưng lúc bé chơi bài cạ thì t cảm nhận được lồn bé tới đâu là nước chạy ra tới đó nha, nước thơm không có mùi

Để t nhớ lại được khúc nào kể khúc đó nha mong anh em thông cảm do lần đầu đi nên cũng không biết kế lại sao hết đó phần tắm thì bé nó tắm được vcl lần đầu tiên trong cuộc đời t được con gái tắm cho luôn đó nha đúng là sướng vcl ra luôn lúc mà được bé nó hun mút lưỡi t giật mình luôn nha mà công nhận phê thật bé nó mút xong thì liếm từ trên xuống dưới luôn, liếm tới dưới thì lôi con cu của t ra mà mút lấy mút để khúc này bé nó dạo đầu bú liếm đỉnh quá còn có thêm âm thanh nữa chứ chưa được 5p là t out ra luôn đúng là nhục vcl nhưng mà sướng nha được cia vào trong bé

Lúc xong hết thì bé lau người rồi dắt t ra giường về phần làm khỏe thì bé này làm ok đấm bóp có lực đã mệt mỏi nha, mà khúc bé chuyển từ đấm bóp qua thư giãn là t giật mình lần 2 luôn mấy bé này công nhận chủ động với dâm thật t mà có người yêu kiểu này chắc bỏ chạy grab ngồi nhà địt không luôn quá, lần này thì chuyển bị trước tinh thần để không phải chịu nhục như lúc nãy nữa, bé nó mở đầu cái là đổ cái gel gì đó mát mát lắm lên toàn bộ người t luôn rồi bắt đầu vô bài trườn vú cạ lồn như trong lời đồn bé làm vô cùng điêu luyện luôn còn kết hợp với đường lưỡi nữa chứ, như đã nói bên trên lồn bé đi tới đâu là có nước ứa ra tới đó mà, mà phải công nhận bé nắm bắt tốt nha đang làm thấy thằng nhcos t ngóc đầu lên thôi là đưa đường lưỡi xuống mà bj luôn địt mọa mà bé nó mở đầu bằng wc thật vcl lần đầu tiên được mất trinh đit ta nói nó đã gì đâu xong với cái lỗ nhị của t thì bé chuyển qua nội dung chính là bú cu lúc này thì t phê quá rồi biết con mẹ gì nữa đâu đúng là lúc nãy chuẩn bị tinh thần như không, xong thì bé nó bú lút cán thêm tầm 5p là t lại cia quá ngon lành cho lần đầu trải nghiện lqp nha