Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Lần đầu sung sướng cùng em 89 tại Q3

Nguyễn Bạch Hùng

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
0
Mấy hôm nay cũng tranh thủ bào khắp mọi nẽo đường để gom lúa sớm được ghé lại Tokyo Q.10, đoạn đường quen thuộc đã từng gắn bó với mấy ae đồng dâm. Rồi ngày này cũng đến, vừa đưa khách xong bên đoạn Thành Thái là vòng đầu xe chạy thẳng qua Lê Hồng Phong ghé vào làm luôn một vé.
Vào đến nơi, ngồi hớp ngụm trà để giải mệt, ngồi xe cầm vô lăng mấy tiếng đồng hồ nên giờ cũng khá đúi, chốt vé 700 xong là lên phòng để chuẩn bị vào ngồi xông hơi, uống nước đủ hết cả thì mất tầm 10p em lên đến phòng, cũng là nụ cười ngọt ngào ấy, vóc dáng chuẩn mẫu với một chiều cao lý tưởng cùng những đường cong vừa chuẩn vừa đẹp mắt. Em mang mã số 89, một em Hotgirl mà mãi đến giờ mới có cơ hội được gặp em.
Rồi em cũng vào với phần phục vụ mà chỉ có thể gọi là sung sướng tột cùng, em làm full bài vừa làm vừa kích thích khắp toàn thân với kỹ thuật Nuru kèm theo đó là phần kích thích nhẹ nhàn với BJ chậm rãi, vừa làm em vừa xuýt xoa lấy toàn thân ra vẻ âu yếm và tình cảm đặc biệt.
Rồi em đi bài từ lúc tắm cho đến ra đến giường, kỹ thuật nuru của em dần lên ngôi với phần kích thích khắp cả người, em đang đi bài Nuru xong cả thì chuyển sang cọ lướt rồi chà bướm rất nhẹ nhàn và kích thích. Thằng em cứ như bị kích thích đến tột độ, vừa hay em kết hợp luôn một phần BJ nhẹ nhàn, ở cái tư thế này, xoa lấy cặp mông vuốt ve vòng eo rồi nâng niu cặp bưởi mềm mại của em thì chỉ có sướng. Rồi đưa tay mò xuống vùng bướm ấm áp một cách nhẹ nhàn, nước nôi nhiều nên cứ thế mà tuôn ra như suối, rồi từ từ đưa ngón tay vào bên trong để cảm nhận được độ ấm áp và xiết chặt, rồi nhẹ nhàn tevet cho em đến khi nước nôi ướt đẩm hết cả, em khá dâm cứ mỗi lần sung sướng mà thấy em gòng mình ưỡn eo mà sướng lây, thế là out trong cơn sướng với em.
Một chút đánh giá về em, một em Hotgirl cực xinh với dáng người cực chuẩn mang mã số 89:
Face: Cực xinh, chuẩn hotgirl, măt to tròn, mũi cao tuyệt sắc.
V1: Khá vừa vặn, hệ cam lai bưởi, săn chắc và vừa tay, ti nhỏ nhắn, bầu ngực tròn đẹp.
V2: Vòng eo siêu mẫu, rất chuẩn số đo, ôm ấp sướng.
V3: Vừa, căng mướt, mịn màn và chắt nịt.
V4: Hàng cực non, bướm cực khít và nước nôi nhiều, cỏ dại dọn sạch sẽ, mịn màn, bướm hồng hào, co bóp chặt chẽ.
Sv đỉnh, làm rất nhẹ nhàn, vừa đủ sướng mà lại êm ái với phần BJ chậm rãi, mút rất êm, phục vụ rất nhiệt tình, độ dâm không phải bàn cải.